Khi paste 1 bản có tên giống hệt 1 bản sẵn có thì máy không ghi đè được mà tạo bản copy , nghĩa là bản A thành bản A copy chứ không phải xoá bản A cũ và paste bản A mới vào

Bạn nói thế này hơi khó cho người trả lời câu hỏi - bạn nên up hình thêm nếu việc hỏi là cần thiết or bản có thể sử dụng TeraCopy , phần mềm copy thông dụng có tiếng Việt. TeraCopy thật ra mình thấy nó copy cũng không nhanh như tin đồn quá lớn của nó. Vì trước khi copy nó đọc dung lượng file sau đó mới tiến hành copy tức cần 2 bước để copy còn 1 số phần mềm khác thì bỏ bước 1 mà copy luôn giống copy "chay" . Hiện nay cũng có khá nhiều phần mềm tăng tốc copy bạn có thể Google search để tìm ra phần mềm ưng ý hơn.

nduynt

Bạn nói thế này hơi khó cho người trả lời câu hỏi - bạn nên up hình thêm nếu việc hỏi là cần thiết or bản có thể sử dụng TeraCopy , phần mềm copy thông dụng có tiếng Việt. TeraCopy thật ra mình thấy nó copy cũng không nhanh như tin đồn quá lớn của nó. Vì trước khi copy nó đọc dung lượng file sau đó mới tiến hành copy tức cần 2 bước để copy còn 1 số phần mềm khác thì bỏ bước 1 mà copy luôn giống copy "chay" . Hiện nay cũng có khá nhiều phần mềm tăng tốc copy bạn có thể Google search để tìm ra phần mềm ưng ý hơn. ý mình không phải là tăng tốc copy , kiểu như là khi mình Cr-ack 1 phần mềm nào có thì mình thường copy file Cr-ack rồi ghi đè lên , nhưng giờ mình mới cài lại windows thì nó lại không cài đè lên mà chuyển tên thành xxx copy chẳng hạn , khi cut thì vẫn ghi đè bình thường

vanquynh_01

ý mình không phải là tăng tốc copy , kiểu như là khi mình Cr-ack 1 phần mềm nào có thì mình thường copy file Cr-ack rồi ghi đè lên , nhưng giờ mình mới cài lại windows thì nó lại không cài đè lên mà chuyển tên thành xxx copy chẳng hạn , khi cut thì vẫn ghi đè bình thường Trong một thư mục thì paste 2 bản trùng tên không được đâu bác ak...cái này nó thế chứ không phải lỗi gì đâu Chỉ có trong 2 thư mục khác nhau thì nó mới chấp nhận 2 bản trùng tên.

Trong một thư mục thì paste 2 bản trùng tên không được đâu bác ak...cái này nó thế chứ không phải lỗi gì đâu Chỉ có trong 2 thư mục khác nhau thì nó mới chấp nhận 2 bản trùng tên. ý t là khi paste 1 bản có 1 bản cùng tên rồi thì nó sẽ ghi đè đúng không , nhưng ở đây nó lại chuyển sang tên khác là xxx copy , tức là thêm từ copy đằng sau

hanakjmj7591

File nào thì không bít nhưng vidu txt nếu tạo file notepad xong copy past thì không ghi đè mà tạo ra copy 1 2. Còn file khác như exe, dll... Thì ghi đè bt.

Nguyên nhân thì mình quên rồi hồi còn học ông thầy có nói qua. Tuỳ file hay sao ấy

Các chủ đề có liên quan khác