tron_hoc

các bạn cho hỏi mạng fix chưa ợ ? Sao e vào Forum hay fb thường xuyên bị lỗi not connected to internet

Eban

đâu cái này là tăng luôn mà. Trong khoảng thời gian này sẽ được nhà mạng set tăng dần cho các thuê bao, mình thì giữ tháng 11 mới được tăng đó.

Nếu quay về bbasic thì là 3M nhưng với tốc độ này thf phải dow la khoang 320, nhưng đây donw hơn 400kb mà. Từng hỏi wa vnpt rồi chỉ tăng tới hết 31_12_2013 thôi. Nhưng bữa nay test thì vẫn 670kbs/s có khi lên 700kbs/s không phải 640kbs như thông báo. Mình dùng gói 512kbs loại 250k / 1 tháng

be_city_111995

Theo mình thì VNPT HCM mới "nâng cấp băng thông" vào tháng 10/2013. Còn từ 1/11 đến 31/12/2013 là chương trình KM tri ân khách hàng thui. Nên hết thời gian KM thì về lại như cũ. Ai may mắn thì không bi set băng thông lai như cũ thôi. Mình mới lắp gói Easy 5Mbps down tầm 580-600KB/s( vì nhà mình xa trạm).

hoang_0510

mai chắc gọi lên tổng đài hỏi nó cho rõ mới được.... Mình thấy user của bạn downstream 4911 kbps upstream 463 kbps (bạn cung cấp ở trang 1). Với gói bassic thì download cao hơn cam kết rùi, up thì hơi thấp hơn 1 xí. Thắc mắc coi chừng bị fix lại băng thông

Edom

Gói mình đang dùng đây, các pro cho ý kiến cái

Nhìn tốc độ download thì chắc là gói 8mb, nhưng mà tốc độ upload thì hơi thấp
Ý bạn nói là thông số này ak...

[url=http://www.uphinhnhanh.com/view-26Cac_thong_so_tai_modem.png][/url] Đúng rồi đó bạn, nếu bạn nhớ thông số ngày trước thì so sánh vs thông số bây giờ là bjk ngay thôi

Curran

Mình dùng cả 4-5 năm nay rồi chả lẽ không đủ đk Mình cũng dùng hơn 5 năm rùi, mà chẳng được tăng

Các chủ đề có liên quan khác