Caddell

đây là ảnh của em ý:

Cho em hỏi là lq2m thế nào để tạo bật thang trong word vậy

còn đây là link bài tập:

còn đây là bài tập mẫu:

các anh chị làm bài thơ lưu trọng lư nha. Làm xong roài post video lên cho em làm theo với mấy cái làm bật thanng em quên mất tiêu roài. Trông cậy vào vnzoom cả đó. Nếu không làm thì chỉ em cách làm bật thang cũng được ạ

o0denias0o

làm vài cái text box là xong !! ^-^

đùa bác tý chứ em chưa gặp cái này bao giờ cả, nếu gặp thì em cũng tống vào text box rồi định dạng.

các bạn cho mình hỏi làm thế nào để tạo bật thang trong cái bài đó vậy và làm thế nào để tạo dấu ................... trong word các bạn giúp em với ạ

nhutuyet1989

mình cũng không giỏi về word lắm, nếu để mình làm bài này thì mình sẽ vào paragraph->tab rồi set khoảng cách thụt đầu dòng cho từng dòng một, chắc hơi thủ công, không biết có pro nào có cách nào hay hơn không

duongchieuminh

mình cũng không giỏi về word lắm, nếu để mình làm bài này thì mình sẽ vào paragraph->tab rồi set khoảng cách thụt đầu dòng cho từng dòng một, chắc hơi thủ công, không biết có pro nào có cách nào hay hơn không Bạn cũng không cần làm bạn chỉ cần chỉ mình làm sao để tạo dấu ................... trong word và tạo mấy cái bật thang ý lúc trước ông thầy có chỉ mà mình quên mất tiêu rồi

Bạn cũng không cần làm bạn chỉ cần chỉ mình làm sao để tạo dấu ................... trong word và tạo mấy cái bật thang ý lúc trước ông thầy có chỉ mà mình quên mất tiêu rồi mình dùng word 2k13 thì vào paragraph->tab có tab stop position là khoảng cách từ đầu dòng đến lề phải, leader bạn chọn dấu 3 chấm ấy, rồi ok, nhấn tab sẽ ra dòng toàn dấu chấm

mình dùng word 2k13 thì vào paragraph->tab có tab stop position là khoảng cách từ đầu dòng đến lề phải, leader bạn chọn dấu 3 chấm ấy, rồi ok, nhấn tab sẽ ra dòng toàn dấu chấm thank bạn mình hiểu rồi còn cách làm bật thang thì sau hả bạn

nhatminh_fff

mình dùng word 2k13 thì vào paragraph->tab có tab stop position là khoảng cách từ đầu dòng đến lề phải, leader bạn chọn dấu 3 chấm ấy, rồi ok, nhấn tab sẽ ra dòng toàn dấu chấm Mình làm theo bạn tới khi nhấn tab nó không ra dấu ........... là sao. Có cách nào khác nữa không bạn. Mình dùng word 2003 nè bạn

pleiku147

cái bậc thang mình cũng không biết, chắc phải hóng cao nhân thôi, bạn thử làm theo cách này xem thế nào

vẫn ở mục tab như trên, để leader là none nhé như thế mỗi khi nhấn tab con trỏ sẽ nhảy 1 khoảng bằng tab stop position bạn đã cài, dòng dưới thì bạn tăng tab stop posotion lên

hoang_0510

Mình làm theo bạn tới khi nhấn tab nó không ra dấu ........... là sao. Có cách nào khác nữa không bạn. Mình dùng word 2003 nè bạn bạn làm đúng thì chắc chắn sẽ ra nhé, mục leader chọn vào dấu 3 chấm ấy, nhớ đặt số vào tab stop position, để mặc định nó không ra đâu

bluedolphintv

bạn làm đúng thì chắc chắn sẽ ra nhé, mục leader chọn vào dấu 3 chấm ấy, nhớ đặt số vào tab stop position, để mặc định nó không ra đâu Mình thấy mục leader rùi mà làm theo bạn nó hỏng ra mình cũng chọn none và dấu 3 chấm luôn. Vậy theo bạn phải đặt số là bao nhiêu bài muc luc giay gioi thieu ý

Faraji

Mình không hiểu bạn nói gì cả giúp mình bài tập muc luc giay gioi thieu với đi thi thì không có chuyện copy được nhá bạn

newbie.11o2

Àh. Cái này bạn vào insert -> table. chọn 1 ô 1 cột nhé. Sau đó tinh chỉnh cho ngay giống trong bài. Rồi border hai đường thẳng đứng là xong rồi.

ngthbhong

mục lục thì bạn tạo mục lục tự động nhé, mấy cái này mình cũng không biết sâu lắm, dùng word để làm mỗi đồ án với báo cáo thôi, định dạng phức tạp thế này mình cũng không rành lắm, tìm trên google cách tạo mục lục tự động ấy, có ảnh hướng dẫn dễ hiểu

ngomytien

mục lục thì bạn tạo mục lục tự động nhé, mấy cái này mình cũng không biết sâu lắm, dùng word để làm mỗi đồ án với báo cáo thôi, định dạng phức tạp thế này mình cũng không rành lắm, tìm trên google cách tạo mục lục tự động ấy, có ảnh hướng dẫn dễ hiểu Bạn lầm giúm mình 3 bài tập còn dở dang này nha:

bài tập mẫu mình đưa ở trên rùi sau khi làm xong bạn post video lên để mình làm theo bạn nha. 3 bài tập này mình hong biết làm lúc trước ông thầy có chỉ mà mình quên mất tiêu rùi

Các chủ đề có liên quan khác