vingot_doimoi

Ai chỉ dùm e cách đổi màu mấy chỗ e khoanh trong hình dùm với!!!!

MacBeth

Right click lên desktop-> properties-> chọn thẻ desktop -> chọn customize desktop -> chọn tab Web -> xem trong khung web page có bị stick cái ô nào không, bỏ hết stick đi.

Vậy thôi.

yuna_ichi

Right click lên desktop-> properties-> chọn thẻ desktop -> chọn customize desktop -> chọn tab Web -> xem trong khung web page có bị stick cái ô nào không, bỏ hết stick đi.

Vậy thôi. Phát biểu câu này là biết không hiểu gì về Windows 7. Windows 7 lấy đâu ra mục Properties khi click phải chuột lên desktop, vế sau chắc không cần nói tiếp.

P/S: Theo mình biết thì không có cách thay đổi màu font chữ hệ thống của Windows nhé bạn.

sweet_xiyuan

Vậy thôi. Éc, Rìu chiến đây sao trời.

Thay đổi màu chữ của icon desktop phải không bạn?.

Dùng phần mềm desktop icon toy thay đổi màu chữ được đấy bạn.

Phát biểu câu này là biết không hiểu gì về Windows 7. Windows 7 lấy đâu ra mục Properties khi click phải chuột lên desktop, vế sau chắc không cần nói tiếp.

P/S: Theo mình biết thì không có cách thay đổi màu font chữ hệ thống của Windows nhé bạn. Chắc bác đó đang dùng Xp D: D:

ngochai_tp1995

Có thể nói chẳng mấy ai vọc vạch vấn đề đổi màu font chữ mặc định trên nền desktop của windows.

Dùng giao diện mới nó đổi màu font chữ trên desktop luôn rùi.. lục tung cả google ai cũng bảo không đổi được.. thế sao cái themes nó đổi màu trắng thành màu đen rùi nè

Syvwkh

Hiện file ẩn hệ thống lên và thử add đoạn sau vào desktop.ini
PHP Code: [AveFolder]

TextR=128

TextG=255

TextB=0 

mình w8 k thử dc.

Phải log-off rồi vào coi lại xem dc chưa

TheLiem_TheLiem

Vậy thôi. cái này là áp dụng cho windows 7 rồi bác ơi

Billie

Win 7 thì thử xài thằng này

Thay đổi text color và background cho folder, bạn thử chỉ vào desktop rồi thay mỗi màu thôi xem sao (k xài dc cho w8, win8 vo vọng rồi =,=!)

vincedesusu

bạn dùng cái này để đổi màu chữ icon trên desktop và biến những icon đó thành chiếc đồng hồ cùng nhiều layout khác..add link vao IDM và download lun nhé> <3..:)

Ai chỉ dùm e cách đổi màu mấy chỗ e khoanh trong hình dùm với!!!!
Mình không thấy ảnh đâu cả. Chẳng biết đổi ở chỗ nào mà nói

Nhưng bạn có thể xem ở đây thử

hang_3con_gau

DỄ MÀ, BẠN THAM KHẢO Ở ĐÂY NÌ HGHÉ, KHÔNG CẦN PHẦN MỀM GÌ HẾT CÓ SẴN TRÊN WIN7

Các chủ đề có liên quan khác