thaian

bạn nào có nick trên doko.vn thì giúp m down cái tài liệu này với ạ

và cái này nữa ạ

mình Thank các bạn
mà mĩnh cũng chả biết làm sao để đăng nhập vào trang web này được,sợ tắt ra thì k vào được nữa :D ,nên bạn nào giúp m thì giúp m gửi qua mail m luôn nhá :[email protected]
yh:taibuon.nguyen ,rất vui đk làm quen vs mọi người :D

tctuvan

Có topic nhận download doko, bạn cần gì phải tạo topic mới. Chờ lát sẽ có tài liệu ngay

thaian

Trích dẫn từ tctuvan:

Thank bạn ,m cũng vội quá, 2 bài trùng nhau thật. Mình cần về bên hóa đơn chứng từ chứ k cần thuế nên bạn giúp m cái này đk k
Thank bạn

thaian

Thank bạn,nhưng m k hiểu cho lắm,bạn bảo có 1 topic rùi mà m chả hiểu ở chỗ nào ,bạn bảo m với đẻ lần sau m nhở ở topic đó và cho m xin lỗi về sự kém cỏi lần này của mình :beg: :D

tctuvan

Bạn đánh vào ô tìm kiếm ở phía trên ấy, là ra ngay
Có khá nhiều topic nhận download. Thôi không sao, Lần sau cứ đăng vào topic này cũng được rồi

kzempty

bạn ơi nhờ bạn get hộ mình link này luôn với
tks bạn

kzempty

cho mình hỏi chút tại sao mình thấy tài liệu lại khác nhau hả bạn ?

tctuvan

Bản đầy đủ đó bạn. Bạn xem chương 5 ấy. cái của doko bị cắt bớt

thaian

hehe,lại phải nhờ bạn down giúp m cái này rùi

vàhttp://www.doko.vn/luan-van/thuc-trang-van-hanh-luat-thue-gtgt-va-to-chuc-ke-toan-thue-gtgt-trong-doanh-nghiep-thuong-mai-o-viet-nam-71584
ngại quá ,ngại quá =))

tctuvan

Trích dẫn từ thaian:

vàhttp://www.doko.vn/luan-van/thuc-trang-van-hanh-luat-thue-gtgt-va-to-chuc-ke-toan-thue-gtgt-trong-doanh-nghiep-thuong-mai-o-viet-nam-71584
ngại quá ,ngại quá =))

Của bạn đây

Thực trạng vận hành luật thuế GTGT và tổ chức kế toán thuế GTGT trong doanh nghiệp thương mại ở Việt Nam
Download Thực tiễn thi hành quyền và nghĩa vụ của người nộp thuế trong quan hệ pháp luật thuế ở việt nam
Cơ sở lý luận và thực tiễn của việc ban hành luật thuế thu nhập doanh nghiệp 2008

thaian

Trích dẫn từ tctuvan:
Trích dẫn từ thaian:

ngại quá ,ngại quá =))

Của bạn đây

Thực trạng vận hành luật thuế GTGT và tổ chức kế toán thuế GTGT trong doanh nghiệp thương mại ở Việt Nam
Download Thực tiễn thi hành quyền và nghĩa vụ của người nộp thuế trong quan hệ pháp luật thuế ở việt nam
Cơ sở lý luận và thực tiễn của việc ban hành luật thuế thu nhập doanh nghiệp 2008

bạn down giúp m thêm bài này nữa nha
Thank bạn nhiều :)

thaian

Thank bạn, mà đề tài của m mới nên k có trên mạng nên phải tìm nhiều thông tin về chứng từ hóa đơn mới viết được, mà chả biết pass của nick vào ketnoi này là gì ý, chả nhớ nổi luôn nên muốn hỏi cách đổi pass thì làm thế nào :D

addthis

Trích dẫn từ thaian:
Thank bạn, mà đề tài của m mới nên k có trên mạng nên phải tìm nhiều thông tin về chứng từ hóa đơn mới viết được, mà chả biết pass của nick vào ketnoi này là gì ý, chả nhớ nổi luôn nên muốn hỏi cách đổi pass thì làm thế nào :D

Thế cậu đăng nhập bằng gì vậy? Nếu đăng nhập bằng liketly chỉ cần nhớ pass liketly thôi, không cần nhớ pass ketnooi làm gì

thaian

Trích dẫn từ addthis:
Trích dẫn từ thaian:

Thế cậu đăng nhập bằng gì vậy? Nếu đăng nhập bằng liketly chỉ cần nhớ pass liketly thôi, không cần nhớ pass ketnooi làm gì[ /quote]

đăng nhập bằng liketly nhưng chưa nhớ pass là gì, may mà có lưu mật khẩu nên mới vào được :banghead:

Các chủ đề có liên quan khác