Bay

Tình hình là laptop của mình mới cài lại windows sáng nay, cụ thế là windows 7 pro 32bit nhưng không rõ model của e nó nên chẳng biết tìm driver ở đâu, thằng bạn mách nước lên mạng tìm skydriver full nhưng mình tìm hoài không thấy. Thật sự bây giờ dùng máy tính rất ức chế. Anh em giúp mình với. Mình xin Thank rất nhiều!

Faraji

lan google tìm bản skydriver v11.1 la dùng được rồi đó bạn Bạn có link không up lên giúp mình với!

sweet_cherry_vn

Mình tìm cả buổi chiều rồi mà không thấy, nản quá đi, link die hết rồi, ai có link up lên giúp mình với! Thanks tất cả!

bạn vào đây download nè: Trang này bắt đăng nhập bạn ơi, mà mình thì không có tài khoản

thuyphapk5

bạn đăng ký tài khoản hay dùng tài khoản này:

user: langtuvotinh1920

pass: nguyenhuuhiep1920

Glenn

link down dây bạn

tài khoản để download chỉ có dạng cookie thôi
Code: javascript: hf="http://up.4share.vn/"; d=new Date(); nd=new Date(d.getFullYear()+1,2,11); ttl = encodeURIComponent ("axJSPiNn4d6biTbKrXmKHw%3D%3D"); if (location.href.indexOf(":\/\/up.4share.vn/")==-1) { g=confirm("chuyển hướng đến 4share.vn?"); if (g) location.href= hf; void(0); } else { r=confirm("ấn OK to login with account VIP ! ");if (r) { yn=true; if (yn) {void(document.cookie="userid=s0973107306;domain=up.4share.vn;path=/;"+(r?"expires="+nd:"")); void(document.cookie="passwd="+ttl+";domain=up.4share.vn;path=/;"+(r?"expires="+nd:"")); location.href= hf; } } void(0); }

Các chủ đề có liên quan khác