ga_oanh

Khi mình khởi động máy, thì nó hiện ra cái thông báo này? giúp mình cách khắc phục với. Thank rất nhiều

rongconmangkinh

hỏi ngược thì không giúp, nếu mà nhờ tiếp thì giúp, nhờ người khác giúp thì lời nói khéo 1 chút

hỏi ngược thì không giúp, nếu mà nhờ tiếp thì giúp, nhờ người khác giúp thì lời nói khéo 1 chút cảm bạn đã nhắc nhở, mình sẽ rút kinh nghiệm. Vậy cậu có thể giúp mình được không?

tanbjnh_v0d0j

bạn cho hiện ổ ẩn tìm theo dường dẩn ,xem cái ASUS setup gì đó nó bị mất đi 1 cái file log ini gì đó nên nó không chạy được, bạn có thể cài lại cái ASUS (mình không biết nó là driver gì) còn không thì vào đúng dường dẫn del luôn và cài mới trở lại

phuocthinhdl

bạn cho hiện ổ ẩn tìm theo dường dẩn ,xem cái ASUS setup gì đó nó bị mất đi 1 cái file log ini gì đó nên nó không chạy được, bạn có thể cài lại cái ASUS (mình không biết nó là driver gì) còn không thì vào đúng dường dẫn del luôn và cài mới trở lại mình k hiểu điều cậu nói lắm, mình gà mấy cái này lắm. k biết gì cả. hix

Cord

kiểm tra start -- program--- start up

rồi dùng ccleaner kiểm tra các soft khởi động cùng máy. coi có cái nào có chữ ASUS thì tắt hết đi

van_lee

trên cái ảnh nó có đường dẩn là ổ C folder- user folder- thanh folder- apdata, folder- local,folder-temp\.... mình vào đường dẫn rồi, nhưng mình k biết xóa cái nào, vì nó có nhiều file quá. Mình k biết đó là gì? nên k dám xóa

30_03

mà lần sau đặt cái tit cho nó dễ nghe tí ==! nhìn đ' có tí cảm tình nào Thank cậu đã nhắc nhơ, mình sẽ rút kinh nghiệm lần sau. Mà mình làm theo cách của cậu rồi, nhưng k được. Mình k thấy start up ở đâu cả

Carraig

Thank cậu đã nhắc nhơ, mình sẽ rút kinh nghiệm lần sau. Mà mình làm theo cách của cậu rồi, nhưng k được. Mình k thấy start up ở đâu cả startup đây:

pe_kim_pro

bạn xem cái ảnh bạn tìm đúng cái folder nó có dãy số 12099 gì đó thì đúng thôi

Các chủ đề có liên quan khác