keely_knk

chào các bạn.

Hôm nay tự nhiên mở máy lên thì vào facebook bị lỗi như thế này, mình đã tìm cách khắc phục nhưng không được nên mới post bài. Ai biết thì giúp mình với nhé.

---------- Bài thêm lúc 09:53 ---------- Bài trước là lúc 09:45 ----------

Giúp mình với !!!!

Orin

Um...hum nay bị sao ấy....mình dùng google chrome vào không duoc lun..... Lỗi giống mình hả cậu ... hay là sao ? ai biết không vậy !

anh_bom

del hết cookies sẽ bình thường nhé anh em Chính xác ... ai bị thì thử làm theo cách này xem sao nhé ... ...

peti_yeuhe0

del hết cookies sẽ bình thường nhé anh em mình làm theo cách này rồi nhưng mà vẫn bị nha

nuchuamario85

mình làm theo cách này rồi nhưng mà vẫn bị nha Do mạng chập chờn đó bạn, đợi khi nào mạng ổn định lại bình thường thôi.

tracy_terry

trc mình cũng bị vài lần, chỉ 1 thời gian thôi mà, mình vẫn dùng chả thấy sao hết

Unai

mình cũng bị như vậy mà không biết del coockie kiểu gì nwa

hoangtuNeo_Neo

mình cũng bị như vậy mà không biết del coockie kiểu gì nwa Có thể dùng phần mềm hay nhấn tổ hợp phím : ctrl+shift+delete

vespa_standard

má 2 vk ck dùng cùng 1 mạng mà máy vk t chạy ầm ầm. máy ck thì ngồi nhìn nhỏ dãi. ghét vkl

lanchi8790

mọi người ơi sau fb của mình hok có hiện lên danh sách bạn bè đang online bằng thiết bị gì hết vậy (di động or wed).. mình thấy fb của ai cũng có hết...có mỗi fb mình là hok có... đăng nhập vào máy nào cũng vậy hết... hjx..muốn pk ng đó ol bằng j mà không dc

Các chủ đề có liên quan khác