các bạn coi dùm mình với vào facebook mà nó hiện thế này hoài! f5 rồi mà cũng không ăn thua! nó chỉ hiện có thế! PLS Giúp !!

C:\Users\sony\Downloads

vanchungvnn

các bạn coi dùm mình với vào facebook mà nó hiện thế này hoài! f5 rồi mà cũng không ăn thua! nó chỉ hiện có thế! PLS Giúp !!

C:\Users\sony\Downloads Ek, tớ cũng đang bị thế này. Vào rất ức chế. Thấy mỗi dòng tiêu đề, còn lại cái gì cũng bị ẩn hết. Ức chế quá

qujdon

cố tìm trong forrum của vnz có rất nhiều đề tài nói về cái này rồi. bạn cố gắng tìm được cách nào ngon nhất mà dùng nhé

mailoves

lại một pro up ảnh thẳng từ ổ C lên rum rồi. còn có người biết ảnh đó ntn nữa chứ.

bệnh của bạn là do sửa cáp quang quốc tế mạng bị chậm nên tải không hết được web thôi bạn F5 vài lần xem sao chờ mấy hôm nữa sửa xong cáp quang thì vào mượt thôi.

mà bạn dùng cách nào để vào FB

MrKen_pr09x

khiếp vãi link

theo bạn tả thì mình đoán là do cái popup blocker rồi,bạn disable nó đi là lại bình thường

bvhoang42

các bạn nên dùng ultrasuft sẽ nhanh hơn đấy, vì nghe nói mạng đang sửa chữa mà

phuong_lopez

các bạn nên dùng ultrasuft sẽ nhanh hơn đấy, vì nghe nói mạng đang sửa chữa mà Dùng dns của google và sửa file host vẫn là cách nhanh nhất

Barrak

file:///C:/Users/MyPC/Desktop/face.png mình không vào được, chỉ thấy thế này thôi có bác nào biết nó bị gì không?

hong_sjunhen

file:///C:/Users/MyPC/Desktop/face.png úp ảnh lên web và cóp cái lin web mà chèn vào 4r sao đó past vào đây nhé Pro ^^

Các chủ đề có liên quan khác