Lúc cài Win, lỡ chọn phông màu chủ đạo là màu xanh, nghĩ nó cũng giống windows 8 thì có thể thay đổi được. Ai dè, giờ mò mãi không ra.

Vào Charmbar => Setting => Personalization nó không ra mục mình cần.

Laurenz

bạn phải mở menu star lên rồi vào Charmbar => Setting => Personalization nó mới được

ngominhdat82

Bạn rê chuột vào góc trên hay dưới ở mép phải màn hình Start để mở thanh Charms, bấm Settings và chọn mục Personalize. Sau đó chọn màu nền mới ở trường Background color.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
H Anh (chị) hãy trình bày suy nghĩ của mình vể “bệnh thành tích” – một “căn bệnh” gây tác hại không nh Văn học 0
Q Anh/chị hãy trình bày suy nghĩ cùa mình về hiện tượng “bệnh vô cảm” hiện nay trong đời sống chúng ta Văn học 0
F Anh (chị) hãy viết bài văn ngắn (khoảng 600 từ) trình bày suy nghĩ của mình về câu ngạn ngữ sau: Văn học thiếu nhi 0
F Em hãy viết một bài văn hoàn chỉnh trình bày những hiểu biết và những suy nghĩ, tình cảm của mình về Văn học thiếu nhi 0
D Anh chị hãy trình bày suy nghĩ của mình về tình "mẫu tử" Văn học 0
K Anh chị hãy trình bày suy nghĩ của mình về câu nói của Democrite: “Ai không có một người bạn chân ch Văn học 0
K Hãy trình bày quan điểm của mình trước cuộc vận động “nói không với những tiêu cực trong thi cử và b Văn học 1
L Vấn đề chửa hộ, đẻ thuê ở nước ta hiện nay và trình bày quan điểm của mình về vấn đề này Tài liệu chưa phân loại 0
H Làm thế nào để tự tin khi trình bày các bạn, sắp tới mình sẽ giới thiệu về sản phẩm mới của công ty Việc làm 1
H Bày mình tạo nick yahoo ảo với các bạn ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! InterNet 2

Các chủ đề có liên quan khác