trinh19922001

Như các biết biết đó. Khi đăng kí facebook thì phải nhập email vào. Và facebook nó sẽ gửi bất cứ hoạt động trên facebook của mình và bạn bè vào email đó.

Và cái email của em đã trở thành đống rác, không biết tin nào quan trọng mà đọc. các bạn có biết cách nào để facebook ngừng gửi về email của mình không ạ

Như các biết biết đó. Khi đăng kí facebook thì phải nhập email vào. Và facebook nó sẽ gửi bất cứ hoạt động trên facebook của mình và bạn bè vào email đó.

Và cái email của em đã trở thành đống rác, không biết tin nào quan trọng mà đọc. các bạn có biết cách nào để facebook ngừng gửi về email của mình không ạ Bạn vào phần Thiết lập thông báo:

Trỏ vào dòng Email thứ 2 ấy chọn Chỉnh sửa -> Tick vào ô thứ 2 "Chỉ những thông báo về tài khoản, bảo mật và thiết lập riêng tư của bạn" rồi Click Đóng. Vậy thui

Chỉnh lại như bạn trên nói, không thì bạn tạo 1 mail khác rồi thay cái mail đó làm mail chính, mọi hoạt động gửi vào mail đó, chả sợ phiền hà!

Felabeorbt

Chỉnh lại như bạn trên nói, không thì bạn tạo 1 mail khác rồi thay cái mail đó làm mail chính, mọi hoạt động gửi vào mail đó, chả sợ phiền hà! làm như vậy làm cái gì, làm như bạn THIENTHANGTD là ok rồi

Boase

Bạn vào phần Thiết lập thông báo:

Trỏ vào dòng Email thứ 2 ấy chọn Chỉnh sửa -> Tick vào ô thứ 2 "Chỉ những thông báo về tài khoản, bảo mật và thiết lập riêng tư của bạn" rồi Click Đóng. Vậy thui
Like....

winnie30101992

vô mail rồi đánh dấu facebook là spam, từ giờ về sau mỗi khi fb gửi thông báo đến mail của bạn nó sẽ được hưởng chế độ ưu đãi là nằm trong mục spam

Các chủ đề có liên quan khác