bt_long

Mình có sử dụng Nitro pro 7 Cr-ack để convert file từ PDF sang Word

Nó xảy ra 2 trường hợp

TH1 là convert xong là file text có thể chỉnh sửa,copy thoải mái

TH2 là convert xong là file ảnh không thể chỉnh sửa được gì (Thế thì convert sang chỉ là đổi đuôi)

Vậy mình muốn hỏi cái TH2,rõ ràng mình thấy file trên mạng là .DOC

Nhưng do không có tài khoản VIP nên leech về theo dạng PDF rồi convert lại sang .DOC nhưng nó lại là file ảnh không thể chỉnh sửa được

Mình nghĩ đây là do người up đã cố tình làm file PDF theo dạng nào đó để người down free về không thể convert sang text được.

Vậy có cách nào để khắc phục được cái TH2 này để mình có thể chỉnh sửa,copy tài liệu được không ??

Liệu Nitro Pro 7 có phần cài đặt nào chuyển ảnh về text được không ??

Mong các bạn am hiểu chỉ giúp cho/

endless_love115

ng đó up pdf dạng ảnh thì conver sang doc thì cũng là ảnh thoỵ

nghĩ đơn giản, ng đó đưa ảnh vào word, save as *.pdf, up sharẹ bạn donw về chuyển thế nào thì cũng là ảnh . do nguồn up thoy bạn

metal_NS

Nếu mà file pdf của bác ở dạng text (tức là có thể bôi đen chữ trong file pdf được) thì khi chuyển sang doc có thể chỉnh sửa thoải mái như trường hợp 1 của bác.

Nếu mà file pdf dạng ảnh (bác thử bôi đen chữ mà không được) thì chuyển qua doc cũng vẫn chỉ là một tấm ảnh thôi nhá không chỉnh sủa được. Nitro Pro 7 cũng không được đâu nhá. Mong chờ tương lai sẽ có phần mềm làm được điều này

gol_lele

dùng AABBY đi bạn, nó sẽ giải quyết giúp bạn, nếu máy bạn yếu thì không được rờ đến thằng này, còn máy mạnh thì cứ vô tư. Thân!

Tyce

phần mềm nào cũng vậy thôi thớt ơi,link j qua bên topic chia rẻ acc mà nhờ.ko có thì nộp tiền.phí thời gian thôi.chuyển kiểu nào cũng bị lỗi

Các chủ đề có liên quan khác