sakurahimarawa

mới bị đêm hôm qua, bị chậm không truy cập các host nước ngoài được, yahoo vô cũng không được, tui đang sài FPT

abc_304

vậy phải nhập sau hả bạn. Mình dùng mobifone nè. Nếu bạn biết xin chỉ giáo thường thì các trang nc ngoài đều yêu cầu mà vùng + số đt nên nhập thế này thử xem thay vì 0903150621 thì cậu nhập là +84903150621

nho_em140

vấn đề này mình đã post ở page1 người đọc vào là biết ngay nên các cậu không phải lo Mạng thì chập chờn. zô rum cũng khó nữa. bác dắt link cho mọi người khổ hay sao?

post thẳng ra luôn cho ng ta biết.

happy200576

Mạng thì chập chờn. zô rum cũng khó nữa. bác dắt link cho mọi người khổ hay sao?

post thẳng ra luôn cho ng ta biết.
ok tks cậu đã góp ý

thường thì các trang nc ngoài đều yêu cầu mà vùng + số đt nên nhập thế này thử xem thay vì 0903150621 thì cậu nhập là +84903150621 Còn cái số di động của mình thì phải nhập sau hả bạn.Số trên là số của ai thế

Manasseh

Còn cái số di động của mình thì phải nhập sau hả bạn.Số trên là số của ai thế số trên là mình làm ví dụ thôi cậu còn số của cậu là 012 thì bỏ đầu số ra thay = mà vùng là được

rubiken87

số trên là mình làm ví dụ thôi cậu còn số của cậu là 012 thì bỏ đầu số ra thay = mà vùng là được Bạn chỉ cách làm luôn đi chứ nói kiểu này mình xin pótay.com

nikita24480

không biết khi nào mới khôi phục lại đường cáp đây chứ mạng load kiểu này chịu j nổi

nhycday

Không biết chừng nào sửa xong nhỉ ? lâu quá thì bỏ internet luôn cho đỡ tốn tiền -_-

vunguyen_blog

èo tưởng mạng vnpt bị khùng, ai dè đứt cáp quang nữa, 1 năm nó đứt không biết bao nhiêu lần, tệ thiệt

empty_empty

chán cái chỗ làm ăn, bị đứt cap thì nhắn tin báo khách hàng 1 tiếng chứ, ai nhè mỗi lần như thế phải lên mạng search tình hình

tigontt2003

DNS dùng để phân giải tên miền chứ đứt tuyến cáp này thì băng thông ra quốc tế mạng nào chả chậm, ngồi chờ khắc phục đi

Các chủ đề có liên quan khác