nhox_bjnh

Có bác nào dùng cái internet truyền hình cáp chưa nhỉ? Hôm qua ông bà già em ở nhà, có mấy thanh niên vào tận nhà ngọt ngào mời gọi lắp cáp có kèm internet. Nó nịnh cho mấy câu khiến các cụ xuôi lắm. Mặc dù vừa đóng phí K+ xong mà vẫn luyến tiếc, kêu tiết kiệm hơn, bảo dùng hết gói K+ thì cắt mạng lắp cái đó cho tiện đôi đường. Bác nào dùng rồi cho e xin cái review với. E đang dùng mạng của viettel chả mún đổi lắm mà cãi không lại các cụ

bear_hbu

nhà em đang sài cái gói này rồi, mạng mẽo ổn định lắm, tính ra tiền mạng + kèm cáp TV rẻ hơn combo K+ của bác đó

kawaii_4me

Có bác nào dùng cái internet truyền hình cáp chưa nhỉ? Hôm qua ông bà già em ở nhà, có mấy thanh niên vào tận nhà ngọt ngào mời gọi lắp cáp có kèm internet. Nó nịnh cho mấy câu khiến các cụ xuôi lắm. Mặc dù vừa đóng phí K+ xong mà vẫn luyến tiếc, kêu tiết kiệm hơn, bảo dùng hết gói K+ thì cắt mạng lắp cái đó cho tiện đôi đường. Bác nào dùng rồi cho e xin cái review với. E đang dùng mạng của viettel chả mún đổi lắm mà cãi không lại các cụ Chơi trội luôn. Dùng cả cáp và K+ cho nó máu đi bác =]]

girlplay_bizboz

Có bác nào dùng cái internet truyền hình cáp chưa nhỉ? Hôm qua ông bà già em ở nhà, có mấy thanh niên vào tận nhà ngọt ngào mời gọi lắp cáp có kèm internet. Nó nịnh cho mấy câu khiến các cụ xuôi lắm. Mặc dù vừa đóng phí K+ xong mà vẫn luyến tiếc, kêu tiết kiệm hơn, bảo dùng hết gói K+ thì cắt mạng lắp cái đó cho tiện đôi đường. Bác nào dùng rồi cho e xin cái review với. E đang dùng mạng của viettel chả mún đổi lắm mà cãi không lại các cụ Cũng tuỳ người dùng thôi bạn. Mấy cái dịch vụ internet này khó nói lắm. Trước mình dùng Viettel cũng 4 5 năm rồi, chất lượng thì cũng ok k đến nỗi nào mỗi tội thái độ phục vụ thì như (beep).

Cũng tuỳ người dùng thôi bạn. Mấy cái dịch vụ internet này khó nói lắm. Trước mình dùng Viettel cũng 4 5 năm rồi, chất lượng thì cũng ok k đến nỗi nào mỗi tội thái độ phục vụ thì như (beep). xét theo chất lượng chăm sóc thì FPT -> VNPT -> Viettel

Về thái độ phục vụ thì CMC mình thấy tốt,ko biết mấy bác thế nào chứ mình gọi điện lên hỏi mấy cái linh tinh thì được chăm sóc nhiệt tình lắm,còn hỏi mình dùng có ổn ko,chất lượng dịch vụ có hài lòng hay ko,thêm nữa thái độ lúc nào cũng ân cần chứ không lạnh nhạt như mấy nhà mạng khác

Bran

Về thái độ phục vụ thì CMC mình thấy tốt,ko biết mấy bác thế nào chứ mình gọi điện lên hỏi mấy cái linh tinh thì được chăm sóc nhiệt tình lắm,còn hỏi mình dùng có ổn ko,chất lượng dịch vụ có hài lòng hay ko,thêm nữa thái độ lúc nào cũng ân cần chứ không lạnh nhạt như mấy nhà mạng khác Bác này phải lòng mấy e CSKH của CMC rồi. Kiểu này mạng k có vấn đề chắc cũng phải tìm cho ra để gọi điện phản ánh nhỉ =]]

thuy_an1104

gói của Viettel thì có kèm K+ luôn : thêm 150k nữa ... nhớ hồi còn làm cho vịt teo thì giá cả như thế ... thái độ phục vụ thì các bạn muốn nhanh đừng gọi trực tiếp cho nhân viên kỹ thuật mà gọi trực tiếp lên tổng đài CSKH ấy ... 1 buổi gọi khoảng 3 lần là được phục vụ ngay ... có điều thiết bị của Vịt teo không được chuẩn cho lắm ...

tin30_04

Chất lượng đường truyền không dám bàn đến lỡ mang tiếng dìm hàng. Nhưng chất lượng truyền hình cáp không thể bằng K+ cuả bác được, với lại đang xem bóng đá ngon lành đổi làm chi. Kết nối trong nước của mạng truyền hình cáp rất ok nhưng ra quốc tế hơi yếu. Đánh giá tại Đà Nẵng.

Các chủ đề có liên quan khác