ghetyeu09

Bạn tải về một thư mục bạn xem trong đó file có phải đuôi là *.theme, nếu phải bạn chỉ cần chép file này vào thư mục: C\Windows\Resources\Themes là xong.

Sau khi chép hết các bộ giao diện này vào đúng thư mục, các bạn thay đổi giao diện cho Windows bằng cách Click chuột phải lên Desktop chọn Properties, chọn thẻ Appearance, chọn giao diện muốn sử dụng ở ô Windows and buttons, nếu giao diện cung cấp cho bạn nhiều màu khác nhau các bạn có thể chọn màu ở ô Color Scheme. Chúc bạn thành công

Ullock

Đuôi của mình là file .msstyles mình đã cố chuyển thành .theme nhưng nó vẫn báo lỗi, mình kiếm mọi theme và mọi cách sửa nhanh vẫn không được

phuc_nguyen

Đuôi của mình là file .msstyles mình đã cố chuyển thành .theme nhưng nó vẫn báo lỗi, mình kiếm mọi theme và mọi cách sửa nhanh vẫn không được Đuôi nào nó ra đuôi nấy, muốn chuyển thì phải hợp, và dùng File Format Converter, chứ chuyển thế sao được

Hau_ITmark

Em quay lại video theo các thao tác bị lỗi mong mọi người bỏ vài giây xem

Cài UxStyle trước nhé bạn...

may_chui_tao

Cài UxStyle trước nhé bạn...
À hóa ra vậy, mình không xem tới phần này

Mình đã tải UxStyle tại trang

Link dow:

Về giải nén ra 2 tệp và nhấp vào thì nó báo...mình không rành tiếng anh nên không biết được mấy đoạn này

Không biết Window là 32bit hay 64bit nên em nhấp luôn vào thử 2 cái xem cái nào cài thì như thế

Các chủ đề có liên quan khác