H_T

Sao em bị nhả key liên tục mặc dù đã làm theo hướng dẫn. Giúp em với ! Bạn nhớ làm đúng theo video hướng dẫn nha!

con_gai

Bạn nhớ làm đúng theo video hướng dẫn nha! Ờ mình làm đúng hướng dẫn mà sao bị hoài à. Để mình làm lại xem thank bạn.

queen_love_911

Máy mình hiện lên như thế, giờ không biết sửa s hết, gỡ cài lại mà vẫn như z lun.....

kh0x47

Máy mình hiện lên như thế, giờ không biết sửa s hết, gỡ cài lại mà vẫn như z lun.....
Mình đã test, nếu bạn làm đúng theo video hướng dẫn thì bản quyền sẽ là 365 ngày nhé! Bạn thử coi lại đi

cũng làm thử được rồi, khởi động lại máy tính nó kêu cần cập nhật, chạy cập nhật mà không được, nên để cái proxy lại như cũ, rốt cuộc là bị z lun, giờ mún sửa cũng không được, thành ra bị chính phần mềm nó lừa à, giờ gỡ cài lại vẫn z, bác nào có cách khắc phục ko?

me_o

Ngay phía dưới nó có 2 phần "chuyển sang advanced systemcare free" và đã có 1 mã bản quyền" bạn ngắt mạng, ấn vào đã có 1 mã bản quyền rồi nhập key cũ vào. Nhớ đổi proxy như trên nhé, đừng ham để lại "kết nối tự động" để update rồi lại bị nhả key đó, đến giờ chưa có key active online thì chỉ có cách đó thôi.

P/s: nếu không được nữa thì mình chịu :v

saint3n

làm như bạn xài được rùi, nhưng giờ không cập nhật được, thì làm s đây? do mình mới gỡ ra rùi cài lại nên chưa có cập nhật

Corydon

các bạn có file update của soft này không? vì máy mình không có mạng ^^ Không bạn ơi! phải update online thôi

Ngay phía dưới nó có 2 phần "chuyển sang advanced systemcare free" và đã có 1 mã bản quyền" bạn ngắt mạng, ấn vào đã có 1 mã bản quyền rồi nhập key cũ vào. Nhớ đổi proxy như trên nhé, đừng ham để lại "kết nối tự động" để update rồi lại bị nhả key đó, đến giờ chưa có key active online thì chỉ có cách đó thôi.

P/s: nếu không được nữa thì mình chịu :v Sau khi đã đổi Proxy thì lúc nhập Key không cần ngắt mạnh nhé!

Braeden

ai đã cài bản ultimate 6 key đến 2016 thì cứ cài đè bản 7 lên là full key 2016 ngay, tuy nhiên bản 7 chạy nặng hơn, hỗ trợ game không mượt bằng bản 6, hay gây treo máy đột ngột, hi vọng bản update sau sẽ khắc phục được mấy việc này.

sara_menoshe

Thằng này ngon hơn bản pro đấy

Thế nó mới phân biệt là Pro và Ultimate chứ bạn!

tthanhtu2702

Bản này so với bản Pro có gì khác biệt vậy chủ thớt? Cái này có thêm cả antivirus nữa đúng không ?

Trường hợp của bạn thì bạn ngắt kết nối mạng và điền lại key nhá !!

Sau đó thay đổi proxy như chủ thớt đã nêu ở đầu bài!!

Các chủ đề có liên quan khác