Thanh_LongBP

mình bị lỗi không scan được khi cài driver easy xong.chả biết làm sao thấy máy báo hình như là lỗi 32 hay 64 bit gì đó chả hiểu

duongvq2003

thanks chủ thớt nhé! ủa? có sài được đâu? đã có bản v4.2.0 và hiện tại chưa tìm được bản Cr-ack hay key trên nhiều diễn đàn mà tui đã từng tìm. hik

mình dùng thử với idm rồi mà sao thấy tốc độ tải k được nhanh lắm , được 30~70 KB/s ak,mạng bt tải video cũng được 200~500 KB/s , làm sao để tốc độ tải driver nhanh hơn đây chủ thớt ???

Ives

thank rất nhiều , đã text thử và thành công , bây giờ đang trải nghiệm

quyendieu84

Tải về bằng IDM có mấy cái file đó rồi làm sao nữa, chỉ tới cuối đi chứ tải về mà càikhông được thì pó tay rồi.

sodepgiadep

hiện tại nó là ver 4.5 không cờ rách dc :v bác ơi có 4.5.3 không Mình update bản mới nhất với Cr-ack cho các bạn rồi nhé !!!

vulinh_pc

Tải về bằng IDM có mấy cái file đó rồi làm sao nữa, chỉ tới cuối đi chứ tải về mà càikhông được thì pó tay rồi. Tải về thì kiếm file setup.exe chạy, tùy vào là driver nào mà có cách chạy riêng. Cũng không khó đâu bạn, tìm trong file tải về là thấy

92_90

Test lại hộ mình cái link bản Portable đi bạn, mình k có cài .NET 4.0 nên k xài bản full được.

Các chủ đề có liên quan khác