cool_girl2404

[MF]Trọn bộ Drivers dành cho Windows XP tương thích mọi dòng máy (1,7 GB)
Upload by [email protected]

Cài lại Windows XP? Mất đĩa drivers? Dòng máy không hỗ trợ drivers cho Windows XP?

Nay bạn không còn e sợ vấn đề này nữa ^^

Trọn bộ Drivers dành cho Windows XP này có thể tương thích mọi dòng máy, bạn chỉ việc download về, cài đặt bộ drivers theo từng dòng phần cứng trong máy của mình, rất đơn giản.

Bộ Drivers dành cho Windows XP bao gồm các drivers của các dòng nhà sản xuất như sau :

Audio

-------------

Analog Devices

C-Media

Conexant

Realtek

SigmaTel

VIA

Card Reader

-------------

Alcor

JMicron

O2Micro

Realtek

Ricoh

Chipset

-------------

Intel

Nvidia

VIA

LAN

-------------

Atheros

Broadcom

Intel

JMicron

Marvell

Realtek

VIA

Video

-------------

ATI-AMD

Intel

Nvidia

SIS

VIA

Wi-Fi

-------------

Atheros

Broadcom

Intel

Realtek

Download Mediafire (1,7 GB) - Upload by [email protected]:

Code: http://www.mediafire.com/?s5q0gbgoca270 Pass dowload Mediafire & Pass giải nén :

Code: khoahoctunhien.2forum.biz P/s : Vui lòng giữ nguồn bài viết khi sử dụng bài viết này ở các trang blog, diễn đàn khác!

Nguồn :

Frasier

Cách đây khoảng 2 tuần rồi bạn à, tại bận quá nên giờ mới upload được.

tinhmy

Được chứ bạn. Mình đã test trên 2 con, 1 asus F8VR 1 Compaq (quên dòng gì rồi), đều ngon lành đã, yên tâm rằng hàng đã test và vô cùng sạch sẽ nhé

Arryo

Mình nghĩ phần lớn là cài được, chỉ số ít trục trặc, không gì là tuyệt đối cả.

Bộ này cũng năng nhỉ, bạn nào quan tâm thì tải bộ DriverPack Solution dùng cho cả XP, windows 7 32 và 64Bit luôn (khoảng 2.4 GB), có link Torrent

hoitamkiengiang

Bạn ơi cho mình hỏi với laptop 5745g có cài được không? Mình đã cài winxp nhưng không tìm đâu ra driver của nó.

Kenrick

Mình nghĩ là được bạn à! Cứ download về rồi lựa ra dòng thích hợp để cài nhé.

Bronsonn

mình xài acer 4339, windows xp. thiếu driver intel (R) HD Graphics. mà tải về máy không đồng ý. có pro nào júp mình không ???

tên driver: PCI\VEN_8086&DEV_0046&SUBSYS_06031025&REV_18\3&115 83659&0&10

vanquynh_01

Chipset không có AMD thì ai dùng CPU AMD há mồm àk??? AE down cái Easy Driver Packs v5.22 về mà xài, XP, W7 gì cũng chơi hết ráo!!!

tui dow về rồi nhưng k giải nén được, nó báo lỗi ! C:\Users\AnhTuan\Desktop\Windows XP Drivers - KhoaHocTuNhien.2Forum.Biz.part01.rar: You need to start extraction from a previous volume to unpack Windows XP Drivers - KhoaHocTuNhien.2Forum.Biz\Audio\Realtek\HDMI Audio Driver\HDMI_R239.exe

! C:\Users\AnhTuan\Desktop\Windows XP Drivers - KhoaHocTuNhien.2Forum.Biz.part01.rar: Unexpected end of archive

! C:\Users\AnhTuan\Desktop\Windows XP Drivers - KhoaHocTuNhien.2Forum.Biz.part01.rar: No files to extract

Muốn nhẹ nhàng thì down cái Easy Driver Pack về dùng là đủ rồi. Còn nếu muốn tiện lợi thì chịu khó kéo bản Driver Pack Sulution v12.0 R237 về rồi ghi ra cái DVD mà dùng lâu dài. Không còn phải lo về driver mỗi khi ghost hay cài lại windows nữa

Các chủ đề có liên quan khác