Santiago

Hiện tại mình đang thử trên mạng của FPT thì bị chặn khá nhiều kênh HD . Mình đã fix được theo cách truy cập vào server chính bằng trình duyệt. Nhưng mình sẻ fix trực tiếp thông qua các kênh truyền hình có sẵn trên phần mềm các bạn không cần cập nhật lại. chỉ cần xoá cache là có thể cập nhật lại các kênh bị lỗi.

Sẽ fix lỗi sớm cho các bạn. Bạn nào không đợi được có thể truy cập vào địa chỉ sau để fix trước tv.hdviet.com/vtv3-hd.7.html . Chỉ cần vào đó, đợi nó play rồi thoát là có thể play được các kênh HD nhé

thuyan261190

Kiểu này phải ra ngoài quán nét có mạng FPT để viết và sửa các kênh không chạy được quá

kilac_master

Bạn có thể nói rõ kênh nào được không để mình fix, Hiện mình phát hiện kênh vtc3 SD và kênh FBCS là không được do mình viết code bị lỗi. Còn lại mình test đa số bên đó không còn kênh nào lỗi trừ 1 kênh ADX HD của live VTV bị xóa trên server nên mình tạm di chuyển kênh vẫn để thế xem có mở lại không

List bên trái thì dùng vô tư mà nhỉ Bạn dùng mạng nào để mình kiếm mạng đó test xem vì mình test 3G gần như là OK

có Life đang nâng cấp server nên nó lúc được lúc không Ờ mình xài mạng Viettel bạn à.

ntcmar

Ờ mình xài mạng Viettel bạn à. Thế giờ bạn đã xem được chưa theo cách fix tạm thời của mình trên

phuonghan123

xem cũng tốt lắm bác ,thỉnh thoảng hơi lag chút Thank bác đã cho ý kiến ngày mai sẻ cập nhật các kênh mà mạng FPT có thể xem OK

Còn VNPT phải đi kiếm ai dùng rồi nhờ mới biết được

myanh882006

Thanks đại ka e vừa down về test thử . Xem ngon lành lắm ^^ uhm thạnk, nếu có lỗi báo với nha

tanyaprinc3ss

Hiện tại, ít có chương trình việt nào tồn tại lâu và ổn định bằng Kevin Tivi Online, được 1 thời gian thì cái nào cũng lên "đường hết" riêng chỉ Kevin Tivi Online còn sống nhăn...

Hiện tại, ít có chương trình việt nào tồn tại lâu và ổn định bằng Kevin Tivi Online, được 1 thời gian thì cái nào cũng lên "đường hết" riêng chỉ Kevin Tivi Online còn sống nhăn... Bác cứ chờ xem nha, Mình sẻ đồng hành cùng các bạn đến khi nào mình không còn **ng vào Computer

Cale

sao mình không xem dc kenh nào vậy nhỉ Bạn vui lòng cho mình hỏi bạn đang dùng mạng gì, đường truyền tốc độ bao nhiêu ?

angle_blue106

mình xài gói fpt 165k/ tháng đó, noiis chung mạng ngon mà Gói này bạn chỉ xem được các kênh chất lượng SD hay thấp hơn nha !

Nếu vẫn không xem được thì vào IE get flash đi nha sau hặoc vào đọc hướng dẫn trong phần cài đặt

không xem dc kênh K+PS và K+PN , VTC3 HD

chủ thớt xem fix lại hộ nhé VTC3 HD xem vô tư nha bạn, nếu vẫn không xem được bạn quay lại trang một xem ách khắc phục tạm thời nha

Còn mấy kênh đó đang kiếm server

Các chủ đề có liên quan khác