tuyen1201

Hiện tại có một số bạn góp ý là cho thêm phần ngoại tệ vào nhưng mình chưa tìm được nguồn cung cấp thông tin về ngoại tệ chính xác và cập nhật thường xuyên. các bạn nào biết thì góp ý cho mình nhé.

Thanks

Karoly

hay đấy

giá vàng lên xuống nó cũng phải từ từ

bác xem cái tần số ấy chỉnh lại skin nó đẹp hơn chút là ok

lamthithanhdiem

Thank bạn đã góp ý. Về vấn để chỉnh lại tần số thì cập nhật liên tục là tốt nhất. Vì giá vàng thế giới thay đổi nhanh lắm bạn.

Sáng nay do trang nguồn lấy giá vàng của phần mềm bị thay đổi nên phần mềm không cập nhật đúng giá. Mình đã sửa lại rồi. các bạn thông cảm cho nhé.

Sadiq

phần mềm này có vẻ lạ nhỉ down về thăm dò xem vàng xuống làm vài bao tải về tích lúc nào lên thì bán chắc thành tỷ phú nhỉ

win_ha

Hiện nay do nhiều người sử dụng nên hệ thống quá tải. Khi gặp lỗi thì các bạn cứ tải bản mới nhất về là sử dụng được ngay.

Thank các bạn đã sử dụng.

thuy_duong2207

soft này hay mà, sao ít người quan tâm thế ... nhiệt tình nào ... thaks chủ thớt ... up giùm luôn ...

Chaschunka

Thank các bạn ủng hộ. Có vấn đề gì thì các bạn cứ gửi mail góp ý hay góp ý trên forum này cho mình nhé.

Thêm nữa phần mềm này tự cập nhật nhưng khi nào gặp lỗi gì thì các bạn cứ lên trang giavang24h.tk để tải phần mềm mới nhé.

Thanks for read.

nuyenchi

Có thể lưu dữ liệu lên HDD và export ra file ngoài được không?

---------- Bài thêm lúc 16:43 ---------- Bài trước là lúc 16:04 ----------

thêm nữa: nếu connect internet via proxy thì Phần mềm này bó tay....

Đoán: k Autocheck proxy được< --- nên fix cái này nữa

Thanks!!!

quangphong098

Nên cập nhật giá vàng trong nước theo giá sjc, giá thị trường thì mỗi nơi mỗi khác.

Thêm một bảng hiển thị lịch sử giá vàng trong nước sẽ đầy đủ hơn.

Thanks!

Thank các bạn đã góp ý.

Về vấn đề của nhakoso thì giá vàng hiện tại của phần mềm là SJC rồi vì mỗi nơi mỗi khác nên mình lấy giá tự do. Còn về bảng lịch sử giá vàng bạn muốn thêm một cái nữa ý của bạn có phải là tách lịch sử vàng VN và thế giới ra không nếu đúng là vậy thì mình sẽ nghiên cứu và thêm sau.

Vấn đề của loginguest mình sẽ sửa lỗi này. Còn về export ra HDD theo mình nghĩ là đã có biểu đồ giá vàng rồi nó hiện thị rất chi tiết rồi mình nghĩ không cần thiết. Nếu bạn nào cần thì mình thêm chức năng này sau cũng được.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Ứng dụng phần mềm ClassPoint trong tổ chức dạy học theo mô hình 5E chương Chất khí - Vật lí 10 Luận văn Sư phạm 0
D Sử dụng phần mềm dạy học theo hướng tích cực hoá quá trình nhận thức của học sinh trong dạy học một Luận văn Sư phạm 0
J Kiểm định phần mềm theo tiếp cận hệ thống Công nghệ thông tin 0
H Sử dụng phần mềm Cabri II plus theo hướng tích cực hóa hoạt động học tập của học sinh trong dạy học Luận văn Sư phạm 0
D Sử dụng phần mềm excel theo hướng tích cực hóa hoạt động học tập của sinh viên khi dạy học phương ph Luận văn Sư phạm 0
Y Sử dụng phần mềm cabri II plus trong dạy học lượng giác ở trung học phổ thông theo hướng tích cực hó Luận văn Sư phạm 0
E SUMo Pro 4.0.5.273 Protable (đã full) - Theo dõi cập nhật phần mềm mới dễ dàng cho máy tính Giới thiệu phần mềm hay theo yêu cầu 0
T Sử dụng phần mềm EXE để biên soạn và đóng gói một số bài giảng Tin học 10 theo chuẩn của E -learning Công nghệ thông tin 0
T Chia sẻ code phần mềm theo dõi PC Keylogger C# để anh em tham khảo Lập trình phần mềm, Android, IOS, Window Phone 0
H [Free] Thiết kế và xây dựng phần mềm sắp xếp tiếng việt theo trường họ tên hỗ trợ cho việc tuyển sin Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác