Mới biết một ít lập trình em viết một chương trình cho các bạn xài thử và ủng hộ em.

Phần mềm theo dõi giá vàng:

- chức năng:

+Tự động cập nhật giá sau 5 giây

+Có danh sách ghi ngày giờ giá vàng thay đổi

+Có biểu đồ giá vàng

+Thông báo khi giá vàng tăng hay giảm

+Kêu bip bip khi giá vàng thay đổi

+Báo khi giá vàng yêu cầu đã có

* Đặc biệt là có chức năng canh giá vàng: sử dụng bằng cách nhập giá theo ý muốn, chương trình sẽ báo khi giá vàng đạt được mức mong muốn.

các bạn vào trang chủ của phần mềm down nhé
Trang chủ của phần mềm đã mất gây nên bị hiện quảng cáo khi đang chạy chương trình đây là trang chủ mới và đã đổi tên phần mềm
Trang phụ: hay

Mong các bạn thông cảm

------------------------------

11.09.2012

Cập nhật lên phiên bản 0.0.5 với nhiều thay đổi đáng kể. Chạy cực mượt mà những phiên bản trước không có.

05.03.2012

các bạn nào đang xài bị quảng cáo hiện lên thì vào trang chủ mới ở trên tải phần mềm mới nhé

Xin các bạn cho ý kiến và ủng hộ.

Đây là hình ảnh mới nhất của phần mềm

www.andyluv_xxx

Phần mềm ngon thế này mà ít người vào thế. Góp ý với tác giả là nếu phát triển được phần mềm làm 1 gadget của windows hay 1 skin của rainmeter thì sẽ ứng dụng tốt hơn nhiều. Ngoài ra nếu có thêm chức năng chuyển đổi ngoại tệ thì sẽ thuận tiện hơn nhiều.

P/s: Cho mình hỏi là nguồn mà phần mềm dùng để cập nhật giá vàng là từ đâu vậy?

Ồ rất vui khi nhiều bạn quan tâm. Phần mềm này mình lấy giá ở trang giavang.net và ở sjc.com.vn. Cái này mình viết bằng VB. Do mới viết lần đầu nên còn có một số lỗi mong các bạn thông cảm. Tuy nhiên từ bản 5.3 trở đi mình đã thêm vào chức năng tự tải và cập nhật mỗi khi mở giúp mọi người luôn xải phiên bản mới để tránh các lỗi.

Còn bạn nào cần chức năng chuyển đổi ngoại tệ thì mình sẽ update nhưng các bạn muốn chuyển đổi từ đơn vì nào sang đơn vị nào thì xin hãy góp ý với mình để mình phát triển nhé.

các bạn nào dùng hay không dùng IE mà xài phần mềm này thì bật addon Alexa Toolbar cho site mình tăng rank nha. Phần mềm mới ra ít người biết đến quá.

Ngoài ra ai có nhu cầu thêm gì thì cứ góp ý thêm cho mình nha.

Thank các bạn đã ủng hộ mình trong thời gian qua.

Ealadhach

dang test. khá hay.thanks.cố gắng hoàn thiện

---------- Bài thêm lúc 13:39 ---------- Bài trước là lúc 13:20 ----------

đợi cả 30 p vẫn không thấy lên xuống gì cả, hihix

---------- Bài thêm lúc 13:38 ---------- Bài trước là lúc 13:39 ----------

ở dưới chỗ : cập nhật giá thì đồng hồ vẫn chạy nhưng giá vạn thì k thay đổi

Egerton

Giá vàng không thay đổi không phải do cập nhật chập đâu bạn. Cứ 5 giây nó sẽ cập nhật một lần cả giá vàng VN và TG luôn. Hôm nay giá vàng VN và TG không có biến động gì nên phần mềm không báo lên thôi không phải là không cập nhật.

Để an tâm các bạn có thể kiểm tra ở chỗ cập nhật lúc:............ có nhảy giờ là ổn rồi.

Thêm cái nữa là Giá vàng VN của phần mềm là giá vàng thị trường tự do nên nó sẽ khác với giá vàng của ngân hàng hay HCM, Hà Nội.

Thank các bạn đã ủng hộ và góp ý

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Ứng dụng phần mềm ClassPoint trong tổ chức dạy học theo mô hình 5E chương Chất khí - Vật lí 10 Luận văn Sư phạm 0
D Sử dụng phần mềm dạy học theo hướng tích cực hoá quá trình nhận thức của học sinh trong dạy học một Luận văn Sư phạm 0
J Kiểm định phần mềm theo tiếp cận hệ thống Công nghệ thông tin 0
H Sử dụng phần mềm Cabri II plus theo hướng tích cực hóa hoạt động học tập của học sinh trong dạy học Luận văn Sư phạm 0
D Sử dụng phần mềm excel theo hướng tích cực hóa hoạt động học tập của sinh viên khi dạy học phương ph Luận văn Sư phạm 0
Y Sử dụng phần mềm cabri II plus trong dạy học lượng giác ở trung học phổ thông theo hướng tích cực hó Luận văn Sư phạm 0
E SUMo Pro 4.0.5.273 Protable (đã full) - Theo dõi cập nhật phần mềm mới dễ dàng cho máy tính Giới thiệu phần mềm hay theo yêu cầu 0
T Sử dụng phần mềm EXE để biên soạn và đóng gói một số bài giảng Tin học 10 theo chuẩn của E -learning Công nghệ thông tin 0
T Chia sẻ code phần mềm theo dõi PC Keylogger C# để anh em tham khảo Lập trình phần mềm, Android, IOS, Window Phone 0
H [Free] Thiết kế và xây dựng phần mềm sắp xếp tiếng việt theo trường họ tên hỗ trợ cho việc tuyển sin Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác