c4sau_chu4

Khi chay chương trình nó báo lỗi kết nối server. sau đó thì đứng 1 đống, vào trong thì nhìn thấy bảo soft đã được đăng ký, vào phần nào cụ thể là nó out liền. Tóm lại là không chạy được. Híc! bác làm ơn xxx giùm cái cafeclick 5.1 giùm em cái (dễ cài đặt và dễ dùng cho all people) mình cũng không thể giải thích được tại sao các bạn chạy không được.Riêng mình thì phần mềm chạy ok tất cả chức năng,các bạn cần cài sql 2005 .dotnet 2.0,crystalreport

quangvinh_1192

mình cũng không thể giải thích được tại sao các bạn chạy không được.Riêng mình thì phần mềm chạy ok tất cả chức năng,các bạn cần cài sql 2005 .dotnet 2.0,crystalreport em cài SQL2005 expres, dotnet 3.5, còn cái crystalreport là cái gì thì em không bít . Híc! em post cái soft bên mục phần mềm xxx của bác, mong bác và bác hv_ntt làm xxx giúp em với. Thanks!

bebanhmy

hĩ..hĩ.. mình dơn ve không giải nén dc, File .RAR báo lỗi.

bác Hv_lt gửi lại giúp key .. pls !

nhoc_dkny_hn9x

mình cài cái này nó dừng ở chỗ " đang cài đặt SQL server express" còn mình cài SQL server express xong thì mặc dù báo kết nối CSDL thành công nhưng lúc vào thì sài không dc...hix

Thưa bác chủ topic em đã download file cài (KHOẢNG 15MB) nhưng khi cài đặt xong nó báo: The application failed to initialize properly (0xc0000135). Click on OK to terminate the application

Mong bác chỉ giùm.

Vì thực sự không tìm thấy thanks đâu nên em chân thành Thank bác. hiii

Jordon

hi mình là người mới trong lĩnh vực nay, Thank bạn nhiêu ve phấm mến trên, mong các bạn giúp đở . thank

Mr_Vovi

mình không thể chạy được file ollydrx, nhấp chuột vào đủ thứ trong folder cũng không chạy được.

Xem video rồi mà không tài nào làm theo được, có chỗ không giống thế...

Gofried

mình không thể chạy được file ollydrx, nhấp chuột vào đủ thứ trong folder cũng không chạy được.

Xem video rồi mà không tài nào làm theo được, có chỗ không giống thế... làm chi nữa bạn có cd key luôn rồi đó

luat_trau

bạn đã cài sql chưa sql 2000 là dễ nhất ,nên để mật khẩu dùng chứng thực của windows ,thử kết nối xem có ok không Thank các bạn, nhờ gợi ý của bạn mình đã cài đặt thành công phần mềm này rồi, giờ chỉ còn nghiên cứu sử dụng nữa thôi.

Phần mềm quản lý nhà hàng quán nhậu Nhà hàng Phong Tra Lang Am Thuc daketnoi.com

Phần mềm quản lý nhà hàng quán nhậu giao diện cảm ứng

Phần mềm Nhà hàng -quán nhậu quản lý nhà hàng 2010

daketnoi.com/phanmemnhahang.html

daketnoi.net/phanmemnhahang.html

phanmemnhansu.net/phanmemnhahang.html

phanmemtaxi.com/phanmemnhahang.html

phanmemkhachsan.biz/phanmemnhahang.html

QUẢN LÝ KHÁCH SẠN, KHU RESORT QUY MÔ 2 SAO -->4 SAO

Phần mềm Nhà hàng -quản lý nhà hàng : 2 triệu

Phần mềm quản lý café , trà sữa chỉ 2 triệu

Phần mềm quản lý café , trà sữa chỉ 2 triệu VND

Phần mềm quản lý Karaoke 2010 kết hợp quản lý nhà hàng khách sạn

Phần mềm quản lý karaoke chuyên nghiệp, giá chỉ 2 triệu đồng

Quản lý Nhà hàng

Quản lý khách sạn -khu resort

Quản lý Phòng karaoke

Quản lý Quầy Bar - Cà phê

Quản lý Sauna Massage

s.daketnoi.net/2010/10/16/sample-blog-post/

Mr NHẬT 0908 336851

DKN cung cấp máy in bill khổ giấy nhỏ 58 -80 mm hiệu Citizen ( Made in Japan) trên toàn quốc. Xem sản phẩm : s.daketnoi.net/2010/12/03/citizen-ct-s310/

Công Ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ ĐA KẾT NỐI

127/99 Ni Sư Huỳnh Liên, Tân Bình, Tp HCM, VN

VPGD : 3/35Thành Thái F14quận 10 ( cạnhChi cụcthuế quận10)

Điện thoại : 84-8-62645162– DĐ 0908 336851

Email : [email protected]

daketnoi.vn|daketnoi.com | phanmemtaxi.com | phanmemkhachsan.biz | phanmemnhansu.ne

Email : [email protected]

minh_nhi

[url=http://img155.imageshack.us/i/91163362.png/][/url]

cài xong sql 2005 SQLEXPR_ADV.EXE và NETCFSetupv35.msi, minh xai windows 7

thì bị lỗi này

[url=http://img207.imageshack.us/i/62652559.png/][/url]

[url=http://img84.imageshack.us/i/87200442.png/][/url]

[url=http://img593.imageshack.us/i/51758444.png/][/url]

[url=http://img221.imageshack.us/i/19417536.png/][/url]

mình rất cần phần mềm này mong mọi người giúp đở. thank

anhvaem2997

[url=http://img84.imageshack.us/i/87200442.png/][/url]

giờ chỉ còn lỗi này mong mọi người giúp đở

---------- Bài thêm lúc 14:51 ---------- Bài trước là lúc 14:50 ----------

[url=http://img207.imageshack.us/i/62652559.png/][/url]

yeunhoanh_nhiu

bác chủ topic ơi, bác up lại cho em soft này nhé, em đang rất cần, ai có time đã có soft rồi, bác up lại cho em nhé . em Thank ạ!

Tại sao các bạn vẫn có cái tư duy và suy nghĩ tá điền vậy nhỉ?

Theo mình, vấn đề có một phần mềm không phải là quá khó, ngay cả cái windows to đùng các bạn còn dùng free được nữa là...

Cái quan trọng ở đây, các bạn bên OOS bán cái Phần mềm SRM này không chỉ dừng lại ở một cái soft, mà theo mình nghĩ là bán cả giải pháp, dịch vụ, và chăm sóc khách hàng.

Như vậy bạn chỉ dùng mối soft thì hiệu quả làm sao mà cao được.

Đó là chưa kể, Phần mềm Cr-ack các bạn có có đảm bảo chạy đúng, báo cáo chính xác như mong muốn?

Mình nghĩ thay vì mất time mò Cr-ack, rồi mò cách sd, rồi ngồi test xem chạy có đúng không thì bỏ ra 5-7m để có được sự yên tâm, sự chăm sóc khách hàng và update phiên bản thường xuyên.

các bạn thử nghĩ xem thế là rẻ hay đắt?

Tại sao các bạn vẫn có cái tư duy và suy nghĩ tá điền vậy nhỉ?

Theo mình, vấn đề có một phần mềm không phải là quá khó, ngay cả cái windows to đùng các bạn còn dùng free được nữa là...

Cái quan trọng ở đây, các bạn bên OOS bán cái Phần mềm SRM này không chỉ dừng lại ở một cái soft, mà theo mình nghĩ là bán cả giải pháp, dịch vụ, và chăm sóc khách hàng.

Như vậy bạn chỉ dùng mối soft thì hiệu quả làm sao mà cao được.

Đó là chưa kể, Phần mềm Cr-ack các bạn có có đảm bảo chạy đúng, báo cáo chính xác như mong muốn?

Mình nghĩ thay vì mất time mò Cr-ack, rồi mò cách sd, rồi ngồi test xem chạy có đúng không thì bỏ ra 5-7m để có được sự yên tâm, sự chăm sóc khách hàng và update phiên bản thường xuyên.

các bạn thử nghĩ xem thế là rẻ hay đắt? cái windows to đùng mà bạn nói giá bao nhiêu, còn mấy cái soft nhỏ này giá bao nhiêu vậy bạn

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Xây dựng và quản lý hồ sơ địa chính bằng công nghệ phần mềm ViLIS tại thị trấn Thắng – huyện Hiệp Hòa – tỉnh Bắc Giang Khoa học Tự nhiên 0
D Tiểu luận Phần mềm quản trị ngân hàng Công nghệ thông tin 0
D Xây dựng hệ thống quản trị mạng dựa trên phần mềm mã nguồn mở Cacti và ứng dụng tại trường Đại học Hải Phòng Công nghệ thông tin 0
D Đồ án nhập môn công nghệ phần mềm quản lý tuyển sinh Công nghệ thông tin 0
D Đặc tả usercase phần mềm Quản lý bán thuốc Công nghệ thông tin 0
D Tìm hiểu về giao thức quản lý mạng SNMP và thực hiện giám sát, quản trị mạng với phần mềm Solarwinds Orion Network Performance Monitor (NPM) Công nghệ thông tin 0
D Xây dựng phần mềm quản lý bán hàng tại Công ty cổ phần tư vấn và phát triển giải pháp phần mềm Công nghệ thông tin 0
H Phần mềm quản lý SPA, Thẩm mỹ viện chuyên nghiệp miễn phí Giới thiệu phần mềm hay theo yêu cầu 0
S Hệ thống quản lý tài sản cố định của công ty cổ phần thương mại và phần mềm tin học ISC Luận văn Kinh tế 2
C Phân tích thiết kế phần mềm quản lý tài liệu lưu trữ của bộ GTVT Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác