diem2501

các bạn có biết cách nào để xem được màn hình laptop từ xa qua các thiết bị khác như máy tính bảng hay điện thoại hay không mà không có internet, khoảng từ 400m đổ lại. Mình có thể sắm bộ phát wifi để phát từ laptop ra nhưng nếu không có internet thì mình không biết dùng cách nào để từ điện thoại hay máy tính bảng của mình mà mình xem được màn hình laptop đang chạy. Mong các bạn giúp đỡ, nếu được mình xin hậu tạ sau

Nathanial

Không có Internet thỳ kết nối bằng niềm tin ah bạn Nếu vậy thì sắm cái Camera mạo danh, quay cái màn hình Déktop, y như người ta đánh cắp mã số ATM ấy Song cắm cái Camera vô thiết bị của mình,nếu camera không dây thỳ cũng được, và thế là cứ quay quay quay... ... Song rùi đó

Dayne

có thể nhờ ai đó chụp hình bằng điện thoại rồi gởi sms qua cho điện thoại của bạn

cindy_myname

nếu dùng laptop xem và quản lý laptop thì được: cài mạng adhoc và phần mềm netop schôl.

còn đt và máy tính bảng không biết có phần mềm gì không.

không có internet thì dùng wifi để kết nối

nếu dùng laptop xem và quản lý laptop thì được: cài mạng adhoc và phần mềm netop schôl.

còn đt và máy tính bảng không biết có phần mềm gì không.

không có internet thì dùng wifi để kết nối Mình nghĩ bạn nói chính xác, mình không biết phần mềm nào để cài lên ĐT hay máy tính bảng. không biết có ai biết có phần mềm nào cho android hay WP8 hay IOS mà có thể xem màn hình laptop qua wifi phát ra từ mạng adhoc hay tạo ra VNC.

Mình search trên mạng có phần mềm này PocketCloud Remote RDP/VNC for Android nhưng không biết cài đặt RDP, VNC hay wifi phát trên laptop thế nào để có thể từ mình mình máy tính bảng thấy được màn hình của laptop

Các chủ đề có liên quan khác