pik_pum

Homepage:

Các chức năng chính

Tự động tải về các trình điều khiển từ trang web của nhà sản xuất

Bạn không còn phải bỏ ra hàng giờ cọ rửa trên web cho các trình điều khiển chính xác cho hệ thống của bạn (và thậm chí không được chắc chắn bạn đã có những cái đúng)

Hơn 16.000.000 triệu Drivers trong cơ sở dữ liệu của chúng tôi

Bạn được đảm bảo để tìm tất cả các trình điều khiển cho hệ thống của bạn.

Tự cập nhật phần mềm

Bao giờ e sợ cho dù bạn có lên đến phiên bản ngày DriverDoc. DriverDoc bây giờ tự động giữ bản thân hiện tại với phiên bản mới nhất. Không có nhiều thời gian cập nhật.

Cải thiện giao diện mới

Giao diện người dùng mới được thiết kế để đơn giản, thông minh và thân thiện với người sử dụng.

lái xe phục hồi

Khôi phục các trình điều khiển thiết bị từ bản sao lưu của bạn trong một cái nhấp chuột. Chương trình có một xây dựng trong wizard cho phép bạn sao chép (sao lưu) các trình điều khiển của bạn tải về một đĩa CD, ổ đĩa mạng, hay ổ đĩa flash USB.

Cửa sổ Upgrade Wizard

Wizard được thiết kế để giúp bạn nâng cấp lên phiên bản mới hơn của Windows liên tục (từ bất kỳ phiên bản XP, Vista hay Windows 7, không chỉ Vista)

Tiết kiệm thời gian

Đừng bỏ ra hàng giờ cọ rửa trên Internet cho các trình điều khiển. Nó được thực hiện trong vài phút và nhận được về với cuộc sống của bạn.

Loại bỏ các nguy cơ của việc tạo ra các vấn đề hệ thống mới

Nhiều lần, các trình điều khiển mà bạn nghĩ là đúng phiên bản là sai, mà có thể làm cho vấn đề tồi tệ hơn bằng cách sử dụng các trình điều khiển cũ

Link dowloadn :

(có file Cr@ck ở trong)

Cách fix downlaod failed vì rất tương tự Driver genius nên thằng này dowload toàn bị failed

các bạn dow Hide ip Easy về để thay đổi ip sang nước khác cho không bị lỗi

link download:

(có file Cr@ck bên trong các bạn copy đè lên folder cài đặt)

Ngoài ra mình cũng tìm được trang này rất hay có đủ hết cả loại driver hay, các bạn có thể tìm và tải driver nào cần

ga_con85

DriverDoc+Cr-ack

mà cho mình hỏi viết đè file kỉu j mà tớ không đè được

Các chủ đề có liên quan khác