Tình hình là sau khi mình vọc easy ghost thì không biết mình vào cái nào mà bị lỗi,từ đó tới bây giờ cứ mỗi lần ghost lại máy là bị thiều file boot,phải bỏ đĩa windows vào repair lại windows mới dùng được,mà mình thấy bất tiện và lạ quá,vì mình đã thử cả 3 bản ghost windows 7,8,8.1 mà trước đây mình cài win,driver ,và ghost lại bình thường,đã bung nhiều lần mà không có vân đề gì cho tới thời điểm đó
ai biết giúp mình với

cuc_i_thui_woac

Tình hình là sau khi mình vọc easy ghost thì không biết mình vào cái nào mà bị lỗi,từ đó tới bây giờ cứ mỗi lần ghost lại máy là bị thiều file boot,phải bỏ đĩa windows vào repair lại windows mới dùng được,mà mình thấy bất tiện và lạ quá,vì mình đã thử cả 3 bản ghost windows 7,8,8.1 mà trước đây mình cài win,driver ,và ghost lại bình thường,đã bung nhiều lần mà không có vân đề gì cho tới thời điểm đó
ai biết giúp mình với Bạn thử format sạch ổ đi vì rất có thể đã bị virus nó chèn vào rồi Có thể cài lại windows hẳn hoi nếu cần

Bạn thử format sạch ổ đi vì rất có thể đã bị virus nó chèn vào rồi Có thể cài lại windows hẳn hoi nếu cần Thank bạn,mình đã cài lại windows nhiều lần sau đó,và mỗi lần cài đều format ổ c lun,nhưng cài windows thì không bị lỗi đó mà bung ra bất kỳ bản ghost nào là vẫn bị,hix

linhnguyen_1003

hiện tượng k ghost lại được mà cài windows được tui gặp mấy lần song đó t chia lại ổ cứng cài lại windows thế là lần sau ghost thoải mái k việc gì bạn thử đi xem thế nào

Các chủ đề có liên quan khác