congchuameo888

Mọi người tải về giải nén chạy file Full Glass.exe và coppy Folder và file full glass vs7.theme đến C: \ Windows \ Resources \ Themes

chạy file full glass vs7.theme.

Nếu bạn muốn sử dụng kể cả khi khởi động lại máy nhưng vẫn có được glass tại explorer thì bạn coppy file Full Glass.exe đến C: \ Users \ tên bạn \ AppData \ Roaming \ Microsoft \ Windows \ Start Menu \ Programs \ Startup

php_vn

Mọi người tải về giải nén chạy file Full Glass.exe và coppy Folder và file full glass vs7.theme đến C: \ Windows \ Resources \ Themes

chạy file full glass vs7.theme.

Nếu bạn muốn sử dụng kể cả khi khởi động lại máy nhưng vẫn có được glass tại explorer thì bạn coppy file Full Glass.exe đến C: \ Users \ tên bạn \ AppData \ Roaming \ Microsoft \ Windows \ Start Menu \ Programs \ Startup

bạn ơi của mình sao nó lại đen xi nền lại vậy!chưa hiểu lắm về cái này

Thy_Thy

Cái này có vẻ hay nhưng mình không biết nó có rối mắt nữa không nữa

Thanks bạn vì đã share nhá

bạn ơi của mình sao nó lại đen xi nền lại vậy!chưa hiểu lắm về cái này nó đen xì có thể là do bạn chưa có chạy black Glass thử chạy cái này đi nếu không dc thì patch tiếp nếu như chua patch file hệ thống

anh.lehoang62

xài cái này trong quá mà cái gì quá thì cũng k0 tốt k0 khéo lại mù mắt... dù sao cũng tks chủ topic vì tinh thần chia sẻ

b0y_b0m

mien co duoc Full Glass.theme la ok!!!hihi

minh da fa vo theme mac dinh cua PC jo thoa suc ma say hihi!!!!

---------- Bài thêm lúc 17:47 ---------- Bài trước là lúc 17:43 ----------

ok!!!The La xong hihi

Các chủ đề có liên quan khác