Achazyahu

em lên facebook bằng chrome, hay cờ rôm. bấm vào đâu cũng đều bị lỗi thế này. cứ phải F5 xem được

đã xóa đi cài lại. cài lại windows nhưng vẫn thế.. có bác nào biết cách khắc phục k?? firefox & IE vẫn bình thường

bongmataac

Bác thử dọn rác cho Chrome chưa ?? tải ccleaner về dọn xem !! vẫn thế bác ah! không hiểu thế nào nữa

bạn thử dùng chrome nhớ xóa hết rác, cache.... hết mọi cái lưu trên trinh duyệt xem có dk, ko, đổi DNS 8888, 8844< or chỉnh host, dùng ultrasurf>. Nếu thế không dk bó tay.

weareone9x_lx

mình làm web thường xuyên mở trên 10 tab có sao (máy đời 2004 )
FF hay bị đơ mỗi khi mở nhiều tab. IE thì .... :v #1: bạn dùng CClearn không được thì đành dùng Iobit uninstall gỡ ra, quét sâu, reset máy rồi cài lại thôi
Chrome dễ dính cache hay cookie sâu mà khôg gỡ được

bin8291792

Bạn đã cài lại windows rồi mà vẫn bị thì dọn rác làm quái gì . Thử xóa các phần thêm ở file host về fb đi rồi đổi DNS thành 8.8.8.8 8.8.4.4 xem sao. Vì hôm trước mình bỏ cả file host thì không up được ảnh. Và mình đã xóa nó đi thì lại bình thường

Chả có ai điên ở đây hết do cái popup blocker kia kìa! Allow facebook đi thì ok ngay! Chuyện thường ở huyện mà

Meldryk

Chả có ai điên ở đây hết do cái popup blocker kia kìa! Allow facebook đi thì ok ngay! Chuyện thường ở huyện mà t làm được rồi. Thank bạn rất rất nhiều :x

huylavico

gỡ ra cài lại xem bác? đã bảo gỡ ra cài lại vẫn thế rồi còn gì =.="

t khắc phục được rồi,do cái better pop up blocker.

Egan

cài lại windows mà cái better pop up blocker. vẫn còn á??

đồng bộ chrome lại à??

Các chủ đề có liên quan khác