phuhung2350

Mình đang dùng win7 untimate 32bit.không biết tại sao mấy hôm nay máy tính của mình khi vào dữ liệu của ổ E là CPU lại nhảy vọt lên 100% làm máy không thể sử dụng được(trên thanh địa chỉ của ổ E giống như đang search gì đó).VD:khi mình vào E/tài liệu/công trình I/biên bản.. là nó bị treo.Mình tắt hết tất cả mọi thứ thì CPU vẫn giữ nguyên 100%.Mình đang phải hoàn thành gấp mấy cái biên bản mà mỗi lần tìm vào là máy lại treo, ức không chịu được.Bạn nào có cách khắc phục thì giúp mình với! Thank nhiều!

Richman

Bạn quét VR sau đó

Bạn có thể dùng windows mini sao chép dữ liệu cho vào ổ khác. rồi test bad cái hdd

son9972002

Bạn quét VR sau đó

Bạn có thể dùng windows mini sao chép dữ liệu cho vào ổ khác. rồi test bad cái hdd

muahoangyen_08

Mình đang dùng win7 untimate 32bit.không biết tại sao mấy hôm nay máy tính của mình khi vào dữ liệu của ổ E là CPU lại nhảy vọt lên 100% làm máy không thể sử dụng được(trên thanh địa chỉ của ổ E giống như đang search gì đó).VD:khi mình vào E/tài liệu/công trình I/biên bản.. là nó bị treo.Mình tắt hết tất cả mọi thứ thì CPU vẫn giữ nguyên 100%.Mình đang phải hoàn thành gấp mấy cái biên bản mà mỗi lần tìm vào là máy lại treo, ức không chịu được.Bạn nào có cách khắc phục thì giúp mình với! Thank nhiều! cho hỏi trong ổ E có file FLV nào không ?

hanah_82

Mình đang dùng win7 untimate 32bit.không biết tại sao mấy hôm nay máy tính của mình khi vào dữ liệu của ổ E là CPU lại nhảy vọt lên 100% làm máy không thể sử dụng được(trên thanh địa chỉ của ổ E giống như đang search gì đó).VD:khi mình vào E/tài liệu/công trình I/biên bản.. là nó bị treo.Mình tắt hết tất cả mọi thứ thì CPU vẫn giữ nguyên 100%.Mình đang phải hoàn thành gấp mấy cái biên bản mà mỗi lần tìm vào là máy lại treo, ức không chịu được.Bạn nào có cách khắc phục thì giúp mình với! Thank nhiều! cho hỏi trong ổ E có file FLV nào không ?

Truesdell

có!trong đó có vài file FLV sao vậy bạn?đó là nguyên nhân à?bạn nói rõ mình với

Zani

có!trong đó có vài file FLV sao vậy bạn?đó là nguyên nhân à?bạn nói rõ mình với có j Phần mềm yahoo mình xem giúp được bạn ko

Worton

Khởi động đĩa boot vào windows mini sau đó vào ổ E tìm và xóa những file nào nghi ngờ đi !

phuhung2350

Thank các bạn đã tư vấn! mình đã thử rồi nhưng vẫn chưa được! có ai có cách nào khác nữa không giúp mình với! thấy bác minhpro1989 bắt đúng mạch rồi(trong folder ấy của máy có chứa mấy file đuôi flv).Kính mong bác bốc thuốc luôn cho!

saladtinhyeu_8x

A!mình search trên diễn đàn đã từng có trường hợp này rồi! các bạn ấy đã phá giải được rồi! để mình thực hiện coi sao! Thank các bạn đã nhiệt tình giúp đỡ! close!

Vere

khoan hãy xóa mấy file FLV đó, Phần mềm yahoo mình xem cái coi khỏi xóa vẫn chỉnh được ko

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Tội sử dụng mạng máy tính, mạng viễn thông, mạng internet hoặc thiết bị số thực hiện hành vi chiếm đoạt tài sản (điều 226b) Luận văn Luật 0
H khi khởi động máy tính thì bị lỗi mong mọi ng giúp đỡ với ạ Hỏi đáp Tin học 2
H Một số vấn đề xây dựng và thực hiện kế hoạch kinh doanh máy tính và các thiết bị tin học của công ty Khoa học Tự nhiên 0
A Tổ chức kế toán tập hợp chi phí và tính giá thành sản phẩm tại Nhà máy Thiết bị Bưu điện Luận văn Kinh tế 0
M Các linh kiện của máy tính, vai trò của từng thiết bị đối với máy tính Luận văn Kinh tế 0
D Giải pháp nâng cao sức cạnh tranh trong việc kinh doanh máy tính và thiết bị tin học của công ty IT Luận văn Kinh tế 0
S Giải pháp nâng cao năng lực cạnh tranh của công ty TNHH Yên Hải (máy tính và thiết bị tin học văn ph Luận văn Kinh tế 2
H Một số giải pháp đẩy mạnh hoạt động tiêu thụ máy tính và thiết bị máy tính tại Công ty cổ phần thươn Luận văn Kinh tế 0
D Máy tính bị trắng màn hình rồi treo Hỏi đáp Tin học 1
D NGHIÊN CỨU TÍNH TOÁN, LỰA CHỌN TRANG BỊ KỸ THUẬT CHO MỘT TRUNG TÂM BẢO TRÌ CHẨN ĐOÁN MÁY XÂY DỰNG Nông Lâm Thủy sản 0

Các chủ đề có liên quan khác