Sau mình đăng nhập facbook tới đây thì nó không cho điền vào ô tích vậy:

Giờ phải làm sao ạ Em dùng điện thoại đăng nhập tới đó cũng bị đứng luôn

H_T

cái dòng dưới nó bị làm mờ là xác định hình ảnh bạn bè để vào fb, nhưng của bạn nó bị làm mờ đi, chắc bạn làm nhiều lần mà không được nên nó tạm khoá.

Aaron

cái dòng dưới nó bị làm mờ là xác định hình ảnh bạn bè để vào fb, nhưng của bạn nó bị làm mờ đi, chắc bạn làm nhiều lần mà không được nên nó tạm khoá. Vậy thì khi nào nó mới mở lại nhỉ. Mình dùng điện thoại vào cũng không được

pqtalone

nếu vậy thì chắc là đợi 7 ngày thôi , bạn mình cũng bị như vậy uhm nếu đúng vậy thì đành phải đợi vậy. Nếu sau 7 ngày mà nó vẫn bị thế phài làm sao hả bạn

hoang_du_88

, , , , , ,

ani88le

Đăng nhập trên pc, nó cho xác nhận qua điện thoại hay xác nhận bạn bè. Nếu đt mà nó k gửi code đến thì chọn xác nhận bạn bè. Bác coi ảnh rồi nhấn vào tên cho đúng là được. Cái này là bảo mật của face lúc bác chuyển vị trí lạ, đăng nhập trên mạng lạ hay trên máy lạ thôi. Bảo mật để tránh bị hack nick. Không phải lỗi gì đâu

nolak.1102

Đăng nhập trên pc, nó cho xác nhận qua điện thoại hay xác nhận bạn bè. Nếu đt mà nó k gửi code đến thì chọn xác nhận bạn bè. Bác coi ảnh rồi nhấn vào tên cho đúng là được. Cái này là bảo mật của face lúc bác chuyển vị trí lạ, đăng nhập trên mạng lạ hay trên máy lạ thôi. Bảo mật để tránh bị hack nick. Không phải lỗi gì đâu Nếu không phải lỗi thì tại sao mình bấm vào cái dấu tích không được

Các chủ đề có liên quan khác