trieuhooang

Tui viết VBA cho outlook2003 để lấy new mail.Nhung Application_NewMail kô chạy, tui nghỉ là vì securityAi biết chỉ dùm với

thuongvo

phuongt: Tui viết VBA cho outlook2003 để lấy new mail.Nhung Application_NewMail kô chạy, tui nghỉ là vì securityAi biết chỉ dùm vớiNếu nghi là do Security ambience thì bạn thử vào card Tools -> Macro -> Security rồi để mức thấp nhất, restart lại Outlook coi sao.

Chozai

nbthanh: phuongt: Tui viết VBA cho outlook2003 để lấy new mail.Nhung Application_NewMail kô chạy, tui nghỉ là vì securityAi biết chỉ dùm vớiNếu nghi là do Security ambience thì bạn thử vào card Tools -> Macro -> Security rồi để mức thấp nhất, restart lại Outlook coi sao.Làm rùi bạn ơi, vì kô dc mới hỏi.

Botulf

phuongt: nbthanh: phuongt: Tui viết VBA cho outlook2003 để lấy new mail.Nhung Application_NewMail kô chạy, tui nghỉ là vì securityAi biết chỉ dùm vớiNếu nghi là do Security ambience thì bạn thử vào card Tools -> Macro -> Security rồi để mức thấp nhất, restart lại Outlook coi sao.Làm rùi bạn ơi, vì kô dc mới hỏi.tui cũng Outlook 2003 và đoạn cipher của tui chạy ok (mới analysis xong)Private Sub Application_NewMail()    MsgBox ("Test: Has New Mail")End Sub

Kelle

nbthanh: phuongt: nbthanh: phuongt: Tui viết VBA cho outlook2003 để lấy new mail.Nhung Application_NewMail kô chạy, tui nghỉ là vì securityAi biết chỉ dùm vớiNếu nghi là do Security ambience thì bạn thử vào card Tools -> Macro -> Security rồi để mức thấp nhất, restart lại Outlook coi sao.Làm rùi bạn ơi, vì kô dc mới hỏi.tui cũng Outlook 2003 và đoạn cipher của tui chạy ok (mới analysis xong)Private Sub Application_NewMail()    MsgBox ("Test: Has New Mail")End SubTui làm ra (tạo) affidavit cho VBA activity thì nó mới OK

Các chủ đề có liên quan khác