Mình thấy dạo này IDM không tải được 1 số video có chuẩn HD 1080p (chỉ có thể tải video 720p thôi.) Dù có lựa chọn chuẩn 720 và 1080. Liệu đây có phải là 1 hình thức mới của Youtube chặn không cho phép tải video có độ phân giải cao!?

o0_miss_le_0o

Hj. Trước mình cũng bị như bạn và mình cũng nghĩ như bạn trong 2 tháng. Sau đó 1 lần máy tính trục trặc mình cài lại windows và tải bản IDM mới nhất (6.18 build 9) về cài vào máy, Trình duyệt Chrome mới nhất về và thấy Download được video HD 1080p. Tuy nhiên thấy dung lượng video giảm so với video HD 1080p mà mình download trước đây, Kiểm tra chất lượng thì thấy vẫn Full HD (1920x1080) nhưng chỉ số Data rate và Total bitrate đã giảm đáng kể.

À quên! Nếu bạn muốn download được video HD trên youtube thì bạn update IDM lên mới nhất nhé

Hj. Trước mình cũng bị như bạn và mình cũng nghĩ như bạn trong 2 tháng. Sau đó 1 lần máy tính trục trặc mình cài lại windows và tải bản IDM mới nhất (6.18 build 9) về cài vào máy, Trình duyệt Chrome mới nhất về và thấy Download được video HD 1080p. Tuy nhiên thấy dung lượng video giảm so với video HD 1080p mà mình download trước đây, Kiểm tra chất lượng thì thấy vẫn Full HD (1920x1080) nhưng chỉ số Data rate và Total bitrate đã giảm đáng kể.

À quên! Nếu bạn muốn download được video HD trên youtube thì bạn update IDM lên mới nhất nhé Mình nghĩ không phải, mình vẫn thường xuyên chăm chỉ update IDM mới lắm.

Mình nghĩ không phải, mình vẫn thường xuyên chăm chỉ update IDM mới lắm. Ừ. Tớ vừa mở thử video còn thấy có 720 à. Mới hôm 8/10 tải vài bài mà giờ không được 1080 nữa. Google fix nhanh thật. Thôi chúng ta ngồi đợi IDM bản mới nhất. IDM - Google : Cuộc chiến chưa hồi kết

Các chủ đề có liên quan khác