nsk1926

Hiện tại mình có 1 foder ảnh trong máy khoảng 200MB.Cứ click chuột (cả chuột phải lẫn chuột trái) thì máy đều bị đơ.Mặc dù đã cài lại windows và diệt virus rồi nhưng vẫn không thể xem được ảnh.cấu hình máy: core i3 ram 4g.Mong mọi người giúp đỡ.Xin cảm ơn...

lon_blog

ảnh ở đâu ra? lúc trước có xem được không?

có thể thư mục này biị lỗi khi cop or dow.

hay ổ cứng bị bad chỗ đó-----> scan & repair HDD

nhocloveyou77

ảnh ở đâu ra? lúc trước có xem được không?

có thể thư mục này biị lỗi khi cop or dow.

hay ổ cứng bị bad chỗ đó-----> scan & repair HDD Hôm trước còn xem được bạn à.Sau cứ xem là bị đơ máy.mình cài lại windows rồi vẫn không được.

yeunu

Hiện tại mình có 1 foder ảnh trong máy khoảng 200MB.Cứ click chuột (cả chuột phải lẫn chuột trái) thì máy đều bị đơ.Mặc dù đã cài lại windows và diệt virus rồi nhưng vẫn không thể xem được ảnh.cấu hình máy: core i3 ram 4g.Mong mọi người giúp đỡ.Xin cảm ơn... 200 MB là nặng đấy bác, load chậm là đúng thôi. Cộng thêm máy bác dùng lâu không nâng cấp, không cài lại windows thì đơ là phải thôi bác.

nguyenuyen08

200 MB là nặng đấy bác, load chậm là đúng thôi. Cộng thêm máy bác dùng lâu không nâng cấp, không cài lại windows thì đơ là phải thôi bác. không có ý định nói bạn sai nhưng mình mở folder hình hơn 200mb vẫn bình thường không sao cả. Với lại bản chủ topic có nói đã cài windows rồi mà vẫn bị

P/S; Cấu hình máy yếu hơn chủ topic nhiều chỉ là CPU Pen(R) Dual core thôi

Các chủ đề có liên quan khác