khocnhe20062007

Trước tiên e chào toàn thể anh,chị,em,cô chú,bác..v...v....trong diễn đàn ketnooi.com/forum,cho em hỏi là e có đang xài mạng viettel mạng gói cước home E+1 tháng là 300ngàn/1tháng(tối đa 4096kbps?512kbps)ví dụ e tải 1 cái game payday 2 có dung lượng 12gb+1 bộ phim HD là 9gb đi,tỗng cộng là một ngày e tải 21gb,ngày nào cũng thế?cho e hỏi cách tính thế nào?để e bít chứ e sợ mấy hàng mạng tặng,khuyến mãi này nọ,đến tháng không phải là 300ngàn mà e sợ 4-500ngàn,năm ngoái e cũng xài mạng net SCTV ôi chao,ăn gian thấy sợ,thứ 2cho e hỏi e thấy và đọc trên mạng lnào là fshare hay là 4share nặp 50ngàn,v.v..được làm thành viên vip,tải game,phim nhanh,cho mình hỏi là mấy trang đó mình nặp để làm thành viên vip,để làm gì?và upload có được gì ko?thứ 3 e ví dụ mỗi tháng kbps 4096/515kbps là nhiêu đó nếu e làm thành viên vip của mạng 4share hay fshare tải game hay film về máy thì nó có tính vào kbps ko?hay chỉ những trường hợp không có thành viên vip nó mới tính vào.e Thank mong mấy anh,chị trong diễn đàn giúp e những khúc mắt này ak

anhclub_vnn

gói cước trọn gói thì tải bao nhiêu cũng chỉ bằng nấy tiền.

p/s: sao gói của viettel đắt thế nhỉ, mình ở HN dùng gói 200k/tháng tốc độ tải phà phà >500k/s

mituot1610

trở thành Vip vào đây xem 10k = 10GB hay 60k = 30 ngày
Code: https://www.fshare.vn/buyacc.php

svishop

ý mình là làm thành viên vip có được gì không bạn?để mình bít tải game chứ mình tải game thoài mái tới tháng vừa wa kpbs nữa thì đóng tiền mạng thì toi.

bo_lilkendy

Trước tiên e chào toàn thể anh,chị,em,cô chú,bác..v...v....trong diễn đàn ketnooi.com/forum,cho em hỏi là e có đang xài mạng viettel mạng gói cước home E+1 tháng là 300ngàn/1tháng(tối đa 4096kbps?512kbps)ví dụ e tải 1 cái game payday 2 có dung lượng 12gb+1 bộ phim HD là 9gb đi,tỗng cộng là một ngày e tải 21gb,ngày nào cũng thế?cho e hỏi cách tính thế nào?để e bít chứ e sợ mấy hàng mạng tặng,khuyến mãi này nọ,đến tháng không phải là 300ngàn mà e sợ 4-500ngàn,năm ngoái e cũng xài mạng net SCTV ôi chao,ăn gian thấy sợ,thứ 2cho e hỏi e thấy và đọc trên mạng lnào là fshare hay là 4share nặp 50ngàn,v.v..được làm thành viên vip,tải game,phim nhanh,cho mình hỏi là mấy trang đó mình nặp để làm thành viên vip,để làm gì?và upload có được gì ko?thứ 3 e ví dụ mỗi tháng kbps 4096/515kbps là nhiêu đó nếu e làm thành viên vip của mạng 4share hay fshare tải game hay film về máy thì nó có tính vào kbps ko?hay chỉ những trường hợp không có thành viên vip nó mới tính vào.e Thank mong mấy anh,chị trong diễn đàn giúp e những khúc mắt này ak Bạn sử dụng gói Home E+ là gói cước ADSL theo cách trọn gói nghĩa là hàng phải trả số tiền cố định theo từng gói giá dù bạn dùng nhiều hay ít.

Bạn đăng ký tài khoản Vip trên mấy web fshare hay 4share để làm thành viên Vip thì sẽ đưộcỗ trợ tốc độ maxspeed.

daobathuy

vậy có thành vip upload game hay phim của 4share hay fshare mỗi tháng có được gì không mấy bạn

Trả tiền theo gói cước thì dù sử dụng bao nhiêu dung lượng ,tiền phải trả vẫn cố định theo gói cước đăng ký còn về tốc độ thì nhà mạng không cam đoan là nó sẽ max speed như trên giấy tờ đã ghi. Về việc đăng ký Vip 4share hay fshare bạn sẽ được max tốc độ down , up load và được hỗ trợ khi có yêu cầu.

o0perhapslove0o

oh mìh hỉu ra 1 chút rôi còn cho mình hỏi mình có đọc trên forum share 60k=1tháng cho mình hỏi làm gì có card mobi hay vietel,có 50k ak chẳng lẻ mình mua card 50k+và 10k thành 60k hả mấy bạn

Các chủ đề có liên quan khác