Corwyn

như tiêu đề mình sẽ share cách làm sim lô gói FCU 70 và MIU giá 20k chỉ với 10 người

hai dc share rồi âm thầm mà dung không dc khoe ! nếu khoe mình fix ngay tại sim luôn thong qua đăng vào tài khoản Mobifone.com.vn

Yahoo: satthutangai_tm

TenEyck

cái này có ng post rồi nhé cái loại ăn dc đi bán hả ! mình mà đi xin xỏ rồi bán thì mình không bang con chó !! ( tí tiền coi như tiền tìm kiếm )

hny_84

như tiêu đề mình sẽ share cách làm sim lô gói FCU 70 và MIU giá 20k chỉ với 10 người

hai dc share rồi âm thầm mà dung không dc khoe ! nếu khoe mình fix ngay tại sim luôn thong qua đăng vào tài khoản Mobifone.com.vn

Yahoo: satthutangai_tm [email protected] 1 slot nhé

ranma_akane

mình không hiểu về cái vụ này lắm.Bạn có thể nói rõ hơn được không? Mihf cũng đang có nhu cầu dùng internet 3G

Nhưng mình có usb 3g rồi.Nhưng chưa có sim đăng ký.Đọc trên mạng thấy người ta nói gói miu thi 50.000 1 tháng,mà chỉ có 500mb là tốc đọ cao thôi.

Còn của bạn là gì vậy?bạn có thể nói cụ thể hơn không? có phải chỉ mất 20.000 1 tháng không?

mình không hiểu về cái vụ này lắm.Bạn có thể nói rõ hơn được không? Mihf cũng đang có nhu cầu dùng internet 3G

Nhưng mình có usb 3g rồi.Nhưng chưa có sim đăng ký.Đọc trên mạng thấy người ta nói gói miu thi 50.000 1 tháng,mà chỉ có 500mb là tốc đọ cao thôi.

Còn của bạn là gì vậy?bạn có thể nói cụ thể hơn không? có phải chỉ mất 20.000 1 tháng không? bạn không hiểu à ! bác đó chia sẻ cách giá 20k

thuy_hoa_than7

Dúng sim khác tặng gói cước FCU70 sang sim Fastconnect không bị trừ data, MIU thì không biết. Hết

beheo_hy4ever

bạn không hiểu à ! bác đó chia sẻ cách giá 20k Anh có thể giải thích rõ hơn được không?

20k 1 tháng, dùng dung lượng 3G tốc độ cao không giới hạn hay sao?

phuongtam_c8

chán lắm các bạn à mobi max có hơn 900kb/s thôi

chán quá các bạn à mobi max chỉ có hơn 900kb/s thôi vậy là tốt rồi, bạn share mình với. add nịck yahoo thì không thấy trả lời

Các chủ đề có liên quan khác