Twyford

Em chưa có kinh nghiệm gì về lập trình cả. Em muốn làm website cho riêng mình thì phải học và ngâm cứu cái j hả các bác. Và học ở đâu, học phí như thế nào các bạn có kinh nghiệm chỉ em với ạ

ngoctrang0108

Em chưa có kinh nghiệm gì về lập trình cả. Em muốn làm website cho riêng mình thì phải học và ngâm cứu cái j hả các bác. Và học ở đâu, học phí như thế nào các bạn có kinh nghiệm chỉ em với ạ Bạn có thể học ngôn ngữ c# hay java tùy theo bạn chọn. Bạn vào stanford.com.vn mà tham khảo. Ở đó dạy được lắm, mình học ở đó xong giờ đi làm rồi. Lớp chỉ có 5-12 người thôi nên chất lượng mà anh em tiện trao đổi nhau.Chúc bạn thành công!

nguyen_cuong

hiện tại trên mạng có rất nhiêu các training dậy thiết kế web bạn có thể tìm thấy qua youtube mình đã thử học qua youtobe rùi bạn ơi, nhưng mà mình tiếp thu chậm lắm, nên muốn tham gia 1 lớp học bài bản ngay từ đầu bạn ạ. bạn có chỗ nào học hay hay hay học theo nhóm cũng được, mách mình với

Tim

Thank bạn lanhlung_vocam nhé. mình vừa gọi qua bên đó thấy tư vấn nhiệt tình lắm, chắc đầu tuần sau mình đăng ký học 1 khóa ở bên stanford bạn ạ

bebanhmy

vào w3school.com theo mình là chuẩn đó bạn.. nó hướng dẫn rất chi tiết từ html ... tới các biến thể rồi lên PHP và nâng cao hơn nữa.

kun_nhox

Bạn lanhlung_vocam nói đúng đó. Mình cũng đang học một khoá lập trình ở Stanford nè ok luôn. Bạn qua tìm hiểu mà đăng ký nha. chúc bạn thành công!

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Hướng dẫn làm bài tập hệ thống cung cấp điện Đại Học Bách Khoa Hà Nội Khoa học kỹ thuật 0
D Thiết kế môn học máy làm đất máy lu rung dynapac-chân cừu Khoa học kỹ thuật 0
D Rèn kỹ năng viết đoạn trong dạy học tập làm văn lớp 3 theo định hướng phát triển năng lực ngôn ngữ của học sinh Luận văn Sư phạm 0
D Nghiên cứu một số đặc điểm sinh học cây Vàng tâm (Magnolia fordiana) làm cơ sở cho việc bảo tồn các loài thực vật quý hiếm Khoa học Tự nhiên 0
D giáo dục tình cảm đạo đức cho trẻ lớp mầm thông qua hoạt động làm quen với tác phẩm văn học Luận văn Sư phạm 2
D Tác động của việc tham gia các hoạt động tình nguyện đối với sự hình thành kỹ năng giao tiếp và kỹ năng làm việc nhóm của sinh viên trường đại học Văn hóa, Xã hội 0
D MỘT SỐ KINH NGHIỆM LÀM CHO HỌC SINH YÊU THÍCH MÔN HỌC VẬT LÝ ở THPT Luận văn Sư phạm 0
D Đăng ký cá nhân học tập và làm theo tư tưởng, đạo đức, phong cách Hồ Chí Minh 2019 Văn hóa, Xã hội 0
K Những vấn đề học sinh thường thiếu sót khi làm bài trắc nghiệm môn Vật Lý Luận văn Kinh tế 0
D Bài thu hoạch học tập và làm theo tấm gương đạo đức hồ chí minh tham khảo Văn học 0

Các chủ đề có liên quan khác