em đã gỡ IDM trong control panner nhưng khi mở máy lên nó vẫn kêu update IDM em kiểm tra trong ổ C/program vẫn thấy em nó trong đó, ai giúp em với ak cho em xin bản idm Cr-ack mới luôn, cấp rài IDM nó bị gì á em Cr-ack không được nữa

dich_d

dùng your uninstaller mà gỡ. k thì vào control panel > add and remove program ( đối với windows xp) program and future (đối với windows 7, 8)tìm đến thằng IDM, gỡ ra thì chọn "full".

còn Cr-ack thì có IDM silent plus (tự tìm google )

IDM có Cr-ack nhưng không ai sài Cr-ack hết nhé, gỡ thì bạn gỡ xong vào Program File xóa nó đi không nó còn là đúng rồi còn gì, còn IDM bản mới nhất thì đây nhé

Mở Host lên thêm dòng này

127.0.0.1 registeridm.com

127.0.0.1 *.registeridm.com

127.0.0.1

127.0.0.1 *.internetdownloadmanager.com

127.0.0.1 Key: R1SIQ-3PPBW-H0HSW-HK2HF

Elliot

em đã gỡ IDM trong control panner nhưng khi mở máy lên nó vẫn kêu update IDM em kiểm tra trong ổ C/program vẫn thấy em nó trong đó, ai giúp em với ak cho em xin bản idm Cr-ack mới luôn, cấp rài IDM nó bị gì á em Cr-ack không được nữa Bác tải phần mềm yoursuninstaller trên google về, cái này miễn phí. Đây nhé:

Giao diện này:

trongminh_ho

bạn tải bản mới nhất từ trang chủ về cài đè luôn
thoát idm ở khay hệ thống

sau đó bạn tải IDM.exe fid về copy đè vào thư mục cài đặt

Bartlet

dùng phần mềm chuyên dụng để xóa nó ... còn mình vẫn xài IDM báo bản quyền ... vẫn xài phà phà .. bỏ qua cái thông báo

uyenchuongsgn

Khi gỡ thì dùng Tool của hãng thứ 3 như Your Uninstall, Total Uninstall ... và khi gỡ nhớ chọn full là được mà bạn!

Hayes

có 2 cách giúp bạn như sau 1 là như niemtin007 đã nói

Khi gỡ thì dùng Tool của hãng thứ 3 như Your Uninstall, Total Uninstall ... và khi gỡ nhớ chọn full là được mà bạn! 2 là dùng file uninstall mặc định của idm trong ổ c chỗ thư mục cài đặt. xong vào registry xóa hết key value của nó đi là ok!!!

có 2 cách giúp bạn như sau 1 là như niemtin007 đã nói

2 là dùng file uninstall mặc định của idm trong ổ c chỗ thư mục cài đặt. xong vào registry xóa hết key value của nó đi là ok!!! Cách của mình là không cần gở

Các chủ đề có liên quan khác