cobelemlinh89d

Ai có thể chia sẻ cho mình phần mềm & cách ghi đĩa nhạc CD Audio để hát trên đầu đĩa ôtô !!! Đây là đích em muốn hướng đến

[url=http://me.zing.vn/jpt/photodetail/truong09081992/829116674][/url]

Thanks !!!

andyduong_1989

Bộ đầu đĩa CD của ô tô hát đĩa đặc biệt sao bố??? !!!! Nó cũng chính là đĩa CD thông thường thôi bố ạ!!

Như vậy cứ cài Nero rồi ghi CD audio như bình thường thôi.

Cài xong, vô chọn mục Make Audio CD, xong Add file cần ghi vào, bấm next tới....

Nero là đơn giản và dễ xài nhất.

Chúc thành công

muahoangyen_08

Có 1 cách là ghi trực tiếp trong windows media player 12 cũng được.

Bạn mở media player lên vào mục Burn sau đó bạn ném những bài nhạc mình cần ghi lên ra đĩa vào dưới ô số 3 (đuôi Mp3. wma nhé). và sau đó ấn số 2 để ghi ra đĩa. Đây là cách dễ nhất và chảng cần cài phần mềm gì cả.

Nếu thấy có ích cho mình xin 1 lời Thank để cố gắng nhé.

Nhớ nhét đĩa trắng vào nhé rồi hãy ấn burn Hix . Mình cũng đá thử cách burn của bạn rồi . Nhưng để vào hát vẫn không được . Trong khi mấy đĩa mua ngoài tiệm thì vẫn hát bình thường

peogar_oba

Hix . Mình cũng đá thử cách burn của bạn rồi . Nhưng để vào hát vẫn không được . Trong khi mấy đĩa mua ngoài tiệm thì vẫn hát bình thường Vô lí mình vẫn dùng cách này để ghi mà, bạn có thể sử dụng thêm Nero để ghi chọn phần CD-Audio nhé.

bạn làm bằng file mp3 uổng đĩa lắm bạn tải nhạc lossless về ghi ra âm thanh nghe hay hơn bạn nên dùng phần mềm này để ghi đơn giản dễ dùng
bạn chỉ việc add file vào nó sẽ convert và ghi luôn cho bạn file mp3 cũng ghi được luôn lại miễn phí

Fagan

mình ghi kiểu cd audio mà cho vào xe foreveret không nghe được ! mua đĩa ngoài hàng nghe rất nét luôn

traitimlamlo_19

Mình cũng đang cần ghi đĩa để nghe trên đầu cd ôtô mà không được. Mình ghi xong mở bằng máy tính thì nó chạy ầm ầm. đúng định dạng .cda. Vậy mà cho vào ổ của xe lại báo lỗi. Không biết lỗi sao nữa. Ai biết chỉ giúp mình với. Mình ở bên Hàn Quốc nên không thể ra mua cd nghe được.

Mình đã ghi với tốc độ 4x mà cũng không đọc được.

Các chủ đề có liên quan khác