rock_hunter2710

các bạn xài ứng dụng của em đi (32bit thôi nhé. Tuần sau em sẽ up cho x64) e sẽ tích hợp luôn list TV này

facebook.com/colorzee

Ryley

cac pro oi, e cai toi cai buoc nay roi Show playlist để xem danh sách kênh ( Ctrl + L ), nhung koi không hok co dc, con cai phan duoi e hok co pit lam, e muon xem nhung hok pit lam, e ga lam, dung co ném gach e nhek! thank!

khungbodanhxoso

các bạn xài ứng dụng của em đi (32bit thôi nhé. Tuần sau em sẽ up cho x64) e sẽ tích hợp luôn list TV này

facebook.com/colorzee Phần mềm này tuyệt , xem ngon không bị cà giựt

Gall

cái này nếu nhớ k nhầm chỉ gói mega you trở nên mới xem được,tất nhiên fpt phải mở luồng,còn gói mega save không xem được thì phải!

toan_noucamp

có thêm vài kênh VOV đặc biệt là VOV giao thông thì tuyệt vời hey...ai cho mình link VOV giao thông với...

Thank các bạn nhiều...

Update list kênh mới . Ai có link kênh truyền hình Internet nào hay cứ post link ở đây mình add vào list lun cho

nt_phong1553

nguyên cái list giờ chỉ xem được có 3-4 kênh Mình vẫn xem được bình thường mà bạn

Avner

mình chỉ quen xem trên tvtructuyen.net còn các bạn có ip nước ngoài nên là tốt nhất vì sever ở mỹ của google nữa chỉ cần 2 trang đó và tivionline.vn cũng đủ giúp các bạn xem được tất cả kênh trong nước và quốc tế rồi

phuong_lopez

Mình vẫn xem được bình thường mà bạn
xem được có vài kênh à, mấy kênh khác đen thui không chạy. Ti vi gắn trực tiếp vào modem coi truyền hình cáp bình thường

------------------------------

kết nối = wifi

Các chủ đề có liên quan khác