tình hình là 2 3 ngày nay vào tài khoản FB của mình trên tất cả các máy cũng như các trình duyệt khác nhau đều bị lỗi như hình dưới, lỗi thì mình nghĩ k phải máy nhà vì login các tài khoản khác vẫn ổn. Cookie, lịch sử mình xóa hết nhưng vẫn không được.

Ai gặp qua hay biết lỗi này fix hộ e với, thanks ạ

xaanh22

xóa cookie+cache trình duyệt,nếu không được thì chuyển qua trình duyệt cờ rôm cộng xài xem thế nào

Mình cũng gặp trường hợp tương tự. Hiện tại mình không onl máy tính nhưng dùng đt cũng bị. nick khác vẫn vào bthường. Khắc phục trên đt thì bạn truy cập = fb.com là vẫn vào dc. Còn trên máy tính thì mình chưa onl nên chưa tìm ra cách khắc phục

lovezenyvitkon

có kết quả r các b. ơi.......chẳng làm gì cả và chịu khó cai nghiện trong mấy ngày và tự động nó có lại thôi....đừng sửa gì chỉ tổ thêm hư

Cranleah

mình cũng bị như bạn, hình như lỗi này mới xuất hiện mấy ngày gần đây. Mình nghĩ cái này không phải do máy hay trình duyệt đâu tại con em mình nó vẫn vào bình thường

các bạn dùng firefox download addon anonymoX link: sẽ là khắc phục được lỗi trên . tui đã làm và thành công sao các bạn không thử! nhớ active addon len nhé!

khanh_tatuan

mình cũng bị từ ngày hôm qua, đã thử mọi cách mà vẫn không được

đã làm qua cách của mấy bạn bên trên chỉ vẫn không được

Bác nào biết cách sửa, làm ơn chỉ anh em với nhé

p3sh0ck_haykh0c

mình cũng bị từ ngày hôm qua, đã thử mọi cách mà vẫn không được

đã làm qua cách của mấy bạn bên trên chỉ vẫn không được

Bác nào biết cách sửa, làm ơn chỉ anh em với nhé Bạn xem hôm qua hay hôm xưa có ai add bạn vào 1 nhóm nào lạ không, nếu có ( khả năng 100% ) bạn rời khỏi nhóm là ok.

Có lẽ bạn phải dùng dt để thoát được. hay . Hôm qua mình cũng bị vậy, thoát ra nhé report bọn khốn đó nhé :x

bunbozoheo

đã có cách giải quyết vấn đề này... ai cần thì vào đây..

đã test!

windcloud2047

đã có cách giải quyết vấn đề này... ai cần thì vào đây..

đã test! Copy ra luôn đây:

cách khắc phục là bạn vào

thêm cái này vào chrome nhé..

hãy share để mọi người cùng khác phục vấn đề này. chỉ cần thêm vào chrome e hay filefox đều sẽ hoạt động bình thường.

đừng quên like page này giúp mình nhé!

(chú ý: sẽ có mũi tên màu đỏ hiện góc bên phải của chrome sau khi thêm hay nhấn chuột vào đó chuyển màu xanh nhé.)

Thoraldtun

Nếu ai có cách giải quyết thì vui lòng post lên giùm nha

Còn các bạn quảng cáo thì chỉ tội làm người ta thêm ghét thôi!

hoatinhyeu_1001

Xóa cookie+cache của trình duyệt hay vào thiết lập tài khoản -> Bảo mật -> Duyệt bảo mật -> nếu đang tắt thì bật lên nhé

Nếu không được thì để 1 vài hôm là hết

Các chủ đề có liên quan khác