Rickie

Tình hình là thời gian gần đây em phát hiện: khi lướt facebook trên Pc, các bản tin của bạn bè (status, comment, photo...) trên tường mình không được update đầy đủ. Nhưng khi lướt trên di động thì ngược lại. Có bác nào từng bị hay biết cách khắc phục lỗi này xin chỉ giúp với ạ

tony_bee

Lỗi đối với từng acc đấy bạn, acc tớ trước kia cứ vào là có 1 cái notice. click vào toàn là cái mình xem rồi cơ, không sao đâu, đợi vài ngày là hết
Tình hình là thời gian gần đây em phát hiện: khi lướt facebook trên Pc, các bản tin của bạn bè (status, comment, photo...) trên tường mình không được update đầy đủ. Nhưng khi lướt trên di động thì ngược lại. Có bác nào từng bị hay biết cách khắc phục lỗi này xin chỉ giúp với ạ

nhnoyb

Lỗi đối với từng acc đấy bạn, acc tớ trước kia cứ vào là có 1 cái notice. click vào toàn là cái mình xem rồi cơ, không sao đâu, đợi vài ngày là hết Mấy tuần rồi bác ợ

Thường thì những người có nhiều bạn bè mà ít tương tác thì nó sẽ đẩy xuống, những người hay tương tác ( chát chít, viết lên tường nhau, like...) thì nó bưng lên trên, những người mình theo dõi cũng được bưng lên trên.

Bạn mở FB, dưới ô cập nhật trạng thái có thanh sắp xếp, bạn có thể chọn là nổi bật( mặc định ) hay gần đây nhất để nó hiển thị thoe thời gian.

Các chủ đề có liên quan khác