nhatkycuatoi_14

Tình hình như thế này:

tui có 1 con chuột máy tính bấy lâu vẫn sử dụng bình thường nhưng hôm qua chuột đã bị lỗi không nhận dạng. Dù đã tham khảo trên internet nhưng

nhưng vẫn hoàn không, mouse đã installed và làm theo các bước chỉ dẫn của windows vô Device Manager thấy mouse có lúc hiển thị tín hiệu(khoảng 5s) rồi lại bị dán mác Unknown Device

Đến giờ vẫn chưa có cách fix lỗi này nên đến lúc này phải "nhờ bạn ghánh sinh" thôi

Giúp tui được cho cái thanks

zenie_love

Gắn chuột vào cổng USB mà đừng lụi vào hết,chừa 1 ly thử xem,ghim dô cổng USB quá sâu có khi không nhận được

jojoolio121

Gắn chuột vào cổng USB mà đừng lụi vào hết,chừa 1 ly thử xem,ghim dô cổng USB quá sâu có khi không nhận được Bạn ơi, chuột của mình bị lỏng hay sao ấy mà đã gắn vô rồi có hiện đèn nhưng vẫn bị out

boyviet

Khả năng window không nhận mouse sẽ ít lắm. Mình nghĩ chắc bạn cũng đã thử tất cả ổ cắm USB mà vẫn không được giờ chỉ có 1 cách tháo chuột ra xem nó có bị gì hay không? Còn cơ may...Mình cũng như bác ở trên VOTE NEW MOUSE!!!

P/s: Test ở máy khác là biết tại chuột hay là tại window

Vote mua chuột mới Bạn à nếu mình có có dư tiền thì với hiện tượng khó chịu này là đã đổi cái mới rồi

Faerrleah

Khả năng window không nhận mouse sẽ ít lắm. Mình nghĩ chắc bạn cũng đã thử tất cả ổ cắm USB mà vẫn không được giờ chỉ có 1 cách tháo chuột ra xem nó có bị gì hay không? Còn cơ may...Mình cũng như bác ở trên VOTE NEW MOUSE!!!

P/s: Test ở máy khác là biết tại chuột hay là tại window Thanks bạn,theo mình nghĩ do chuột thì nhiều hơn là windows vì mình có con chuột khác dùng trên máy no problem. Còn con mouse kia thì vẫn khó chịu dù ráng lắm cũng làm nó di chuyển chút chút à

rosewillow27

bạn ghim lỗ khác xem sao, chuột usb hay bị lỗi này Bạn có cách nào không chứ lỗ nào cũng ghim hết rồi!

vunguyen_blog

Bạn có cách nào không chứ lỗ nào cũng ghim hết rồi! Bạn thử làm theo cách này thử xem:

shini_de

Bạn thử làm theo cách này thử xem: Cách thực hành sửa chuột quang à?

Dù sao thì Thank rất nhiều vì sự tích cực giúp đỡ của bạn!!!

black_cat

hom bua toi biet mot thong tin rat hay ban tham khao nha

nay dc thi thank minh

Darneil

Bạn ơi, chuột của mình bị lỏng hay sao ấy mà đã gắn vô rồi có hiện đèn nhưng vẫn bị out ok thank may minh bi loi nay