Giles

chào cả nhà! Có ai giúp mình với. Mình cài Office 2007 được ba tuần thì các ứng dụng tự nhiên bị khóa các chức năng ngoài chức năng in. Sau đó thì mình có qua một vài xử lý:

- Mình đã xóa Product ID và DigitalProductID

- Mình đã vào C:\Program Files\Common Files\Microsoft Shared\OFFICE12\Office Setup Controller\Proof.en\

Đổi AlwaysInstalled thành NeverInstalled và lưu lại.

Chạy được tuần lại bị khóa. Sau đó mình Cr-ack bằng cách chep file .dll nhưng cũng không được luôn. Bạn nào có cách khắc phục chỉ mình với. Mình cài trên windows Xp

Perry

Mình cũng giống như bạn,nó kháo luôn,dùng được vài tháng rùi,nó khóa không cho chỉnh sửa gì hết

hoaithuong209

Bạn ơi, cho mình hỏi, tại sao sau khi mình xoá 2 file DProduct và Product kia đi thì bây giờ mình không gỡ được off 2007 nữa rồi. Làm thế nào bây giờ???

Wichamm

Bạn ơi, cho mình hỏi, tại sao sau khi mình xoá 2 file DProduct và Product kia đi thì bây giờ mình không gỡ được off 2007 nữa rồi. Làm thế nào bây giờ??? bạn thử dùng tool này xem, tool chuyên dụng đấy: "https://www.dropbox.com/s/cd054i0643fip4y/Uninstall%20Office%2013%20%282007%29.msi"

sockgirl9x

dkm nó cái thằng hướng dẫn cái cách xóa product ID ngu vkl, giờ gỡ cũng *** dc nữa, ức chế vl, khóa cmnr!

dkm nó cái thằng hướng dẫn cái cách xóa product ID ngu vkl, giờ gỡ cũng *** dc nữa, ức chế vl, khóa cmnr! sao anh em chết lỗi này nhiều thế nhỉ. em cũng chết

không gỡ được thì bác vào ổ C, xoá toàn bộ folder, sau đó dùng your installer pro quét lại (vẫn gỡ ofice như thường, nó báo lỗi, ok, nó bảo muốn quét ko, có) . Em vừa làm xong. chuẩn bị cài mới. không biết được không

Các chủ đề có liên quan khác