tocngan1986

em đã dùng mọi cách mà vẫn chưa xóa được cái phần mền cứng đầu này. còn mỗi cài windows là chưa làm thôi

- xóa trong removeprograms

- xóa trong run>regedit

- xóa bằng phần mền Any File Remover

Thực sự đã hết cách em mới lập top nhờ các bác. các bạn xử lý hộ em với. thank nhiều ạ!

bạn lên mạng tải phần mềm unlocker về nhá, cái này nó diệt những file cứng đầu

tải về rồi chuột phải vào file cần xoá, đợi nó hiện lên cái bảng chọn delêt ở ô action , ấn ok là xong

Kjss_S

Bạn download Unlocker về sau đó sẽ xoá được thôi, còn nếu muốn gỡ sạch bỏ phần mềm này ra khỏi máy thì dùng phần mềm bên dưới

Dùng Total Uninstaller gỡ phát là sạch hết bạn ạ
Key:

Ebbaneza

dùng cái này đi , nhớ chọn tiếng việt với chế độ gỡ bắt buộc , cái này tải về chạy luôn không cần cài

được rồi, vui tóa! khởi động lại máy cái thấy em nó biến mất luôn. Thank các bạn nhiều zị rốt cuộc là dùng cái nào để gỡ zị ? tui cũng bị y chang nè, cài vô rồi giờ mỗi lần khởi động máy nó chạm chung với mấy thằng khác làm CPU nhảy lên >50% rồi 1 hồi mới chịu giảm xuống nè

thanhynhan

zị rốt cuộc là dùng cái nào để gỡ zị ? tui cũng bị y chang nè, cài vô rồi giờ mỗi lần khởi động máy nó chạm chung với mấy thằng khác làm CPU nhảy lên >50% rồi 1 hồi mới chịu giảm xuống nè bạn update lên phiên bản mới xong :vào control panel -> programs ->uninstall là ok

huyenam

nếu dùng win7 thi kick vào màn hình vào Gadgets vào đó có biểu tượng của nó rồi Uninstall đi

song vào control panel rồi xoa vĩnh viễn em nó được rồi,,, không cần dùng tới Phần mềm mà,,,, nếu windows XP xóa không được thì vào Safe Mode

rko_1611

bạn vào control panel ở start. chọn program với windows hay add or..... với XP. kick chuột phải vào tuneup va chon uni.../change. sau nó hỏi gì thì cứ đồng ý! GOOD LUCK

phudung36

xin giúp e cách gơz phần mềm cứng đầu tuneup cấi

e đã gỡ trong phần controlpanel rồi nhưng không được

vào run regedit rồi

xin giúp e cái

Các chủ đề có liên quan khác