minh_chi

Không nói nhiều nữa, mình đi thẳng vào vấn đề luôn. Từ hôm qua nhiều bạn dùng IDM bị lỗi, cứ 5p nó lại hiện ra 1 cái popup, ý đại loại là: "Tiên sư bố bọn dùng lậu", rất chi là khó chịu.

Để fix lỗi này, các bạn chịu khó tải bản này về nhé, link tải về:

Copy mấy cái trong thư mục Cr-ack ném vào thư mục cài đặt của IDM. Thế là xong! Nếu nó hỏi nhập thông tin đăng ký thì hãy sử dụng key trong file text. Chúc các bạn thành công!

HEHE_BLOG

Mình làm được rùi Thank bạn nhé

Link MF cho bạn nào cần:
Code: http://www.mediafire.com/download/swa8gdyo0h25pj9/IDM.zip

kute_0o0

ý đại loại là: "Tiên sư bố bọn dùng lậu", rất chi là khó chịu. , bác rất chi là bá đạo

quaquelhp

không được vẫn bị fake, không thể fix được. Bạn kiểm tra lại xem.

Mới làm lại, copy cái thư mục crk đè vào trong thư mục cài đặt là chạy ngon.

chạy vù vù luôn

hhl_1190

tớ gỡ ra, cài bản cũ hơn thì không bị như vậy nữa. chuẩn. mình cũng làm như bạn và không bị bắt lỗi nữa

nhichi_1996

Hôm qua mới tải về làm thử. Đúng là hết lỗi thật. Nhưng mà cứ mỗi lần khởi động lên là CPU chạy lên 20%( bình thường máy mình khởi động không chạy chương trình nào khác là khoảng 1 - 3 % thôi ) kiểm tra task manager thấy có cái idm motion nó kéo CPU 18%. Đôi khi đang sử dụng lướt web xem báo .... thì CPU lên tới 50%.

Gở ra cài lại IDM 6.17 build 7 thì vẫn bình thường và trong task manager không có cái idm motion nữa.

Có ai bị như mình không.

hình như chỉ Win7 mới bị thì phải, máy mình xài Xp có thấy thông báo gì đâu!

P/s: không phải bản Silent, không sửa file host!

xuhao.bapcai

hình như chỉ Win7 mới bị thì phải, máy mình xài Xp có thấy thông báo gì đâu!

P/s: không phải bản Silent, không sửa file host! tui windows 8.1 bị lồi mắt ra đây

miss_hitle

Thêm 2 dòng này vào file host:

205.199.44.156 registeridm.com

205.199.44.16 registeridm.com

Mấy cái email điền cái gì cũng được, điền key vào:

BGL4H-HJBXT-ABSUD-R31QJ

Trong lúc nó xoay xoay chờ xác nhận, nhưng chặn file host rồi thì chả được đâu, chuột phải vào icon ở dưới taskbar-> close window, nhanh tay lên là được +]]. Không thì mở sẵn task manager, vừa ok key xong thì end process. Mình toàn làm vậy khi bị lỗi này.

Các chủ đề có liên quan khác