keongotgili07

Khi chơi game off mình hay bị đẩy ra màn hình desktop. Cứ chơi được một lát là nó lại như thế

Ai bít giúp dùm mình nhé

P/s: không biết phải do mạng k mà mình chơi ở nhà (có mạng) thì k bị nhưng khi mang máy đi đâu chơi thì lại bị như thế

Cụ thể là game gì bạn? Khi bị out ra có thông báo gì hay không? Bạn nói chung chung quá Tất cả game off đều bị. Nó cũng chẳng có thông báo j luôn. Chơi được 1 tí là nó lại văng ra desktop. Bị sao mình nói z thôi chứ k bít bít giải thích thế nào

tungb0p

Tất cả game off đều bị. Nó cũng chẳng có thông báo j luôn. Chơi được 1 tí là nó lại văng ra desktop. Bị sao mình nói z thôi chứ k bít bít giải thích thế nào Game off thì chắc không liên quan đến mạng. Mà tất cả các game đều bị, vậy mấy game nhỏ nhỏ cũng bị luôn à bạn

Nels

Game off thì chắc không liên quan đến mạng. Mà tất cả các game đều bị, vậy mấy game nhỏ nhỏ cũng bị luôn à bạn Game nhỏ nhỏ là game như thế nào? 1 số game như CS, Red Alert, Plant and zomebie, call of duty...

dried_tear

Thường thì chỉ có .. laptop có 1 card vga rời ... game offline + chơi pin laptop .. thì sẽ không chơi dc thui @@! ngoài ra thì chơi bình thường !!

Các chủ đề có liên quan khác