khang_ga

Mọi người cho mình hỏi sao cái IDM của mình cứ khoảng 2 phút là nó hiện cái bảng này lên nhưng vẫn download bình thường, cái Registration đã bị mờ.

thanks

Casey

Bạn down file này chép đè vào thư mục cài đặt IDM nhé:

Glendale

Bạn down file này chép đè vào thư mục cài đặt IDM nhé: link die rồi bạn ơi

babe_mushroom

link die rồi bạn ơi k die nhé bạn

vui lòng copy paste giùm mình

dặn bao nhiêu lần là mediafire block ketnooi.com/forum rồi

danhchatingvy

Mọi người cho mình hỏi sao cái IDM của mình cứ khoảng 2 phút là nó hiện cái bảng này lên nhưng vẫn download bình thường, cái Registration đã bị mờ.

thanks Lỗi này trong forum đã có topic giải đáp rồi mà giờ còn post tiếp topic nữa. Đề nghị Mod xoá ngay topic này

Parnell

copy link rồi mở tab mới pase vào mà tải

các bạn xoắn quá..người ta không biết thì mới lên đây hỏi các bác.. các bạn cậy mình có tý kiến thức mà lên mặt dạy đời thế.Biết đâu các bạn chỉ đi làm thuê cho người ta thôi đó

Osbert

các bạn xoắn quá..người ta không biết thì mới lên đây hỏi các bác.. các bạn cậy mình có tý kiến thức mà lên mặt dạy đời thế.Biết đâu các bạn chỉ đi làm thuê cho người ta thôi đó ít ra họ cũng biết search trước khi hỏi ? OK ...

Barra

ít ra họ cũng biết search trước khi hỏi ? OK ... thì dĩ nhiên rồi...

nhìn tên 81202015 là e biết học xây dựng của bk rồi..lũ trâu bò đó mà mấy cái này không biết thì cũng hiếm..

tụi nó thật sự không tìm ra cách thì mới hỏi thôi

mà mấy bác thử copy mấy cái link rồi paste xem có được không...

cứ anh hùng bàn phím

bên ketnooi.com/forum thật sự có rất nhiều nhân tài về IT nhưng không ít số loại người mắc bệnh ngôi sao, cứ hơn người là sỉ nhục người khác

cám ơn!

akay_oi

thì dĩ nhiên rồi...

nhìn tên 81202015 là e biết học xây dựng của bk rồi..lũ trâu bò đó mà mấy cái này không biết thì cũng hiếm..

tụi nó thật sự không tìm ra cách thì mới hỏi thôi

mà mấy bác thử copy mấy cái link rồi paste xem có được không...

cứ anh hùng bàn phím

bên ketnooi.com/forum thật sự có rất nhiều nhân tài về IT nhưng không ít số loại người mắc bệnh ngôi sao, cứ hơn người là sỉ nhục người khác

cám ơn! Thực sự là mình không muốn đôi co với bạn nhưng bạn dùng từ bệnh ngôi sao, anh hùng bàn phím rồi sỉ nhục là hơi quá đáng rồi đấy.

Topic như thế này là rất nhiều trên diễn đàn rồi, mà chủ thớt đã lên được đây để post bài thì phải biết search Google chứ, chỉ cần gõ tình trạng lỗi lên Google là đã có rất nhiều kết quả của ketnooi.com/forum rồi, làm như vậy vào nhận được trợ giúp ngay, rất nhanh chóng mà không phải chờ đợi hồi đáp khi vào lập topic, có phải là tiết kiệm rất nhiều thời gian không?

Các thành viên khác góp ý với chủ thớt rất nhẹ nhàng, không hề có ý đả kích hay đá xoáy gì cả, chỉ có bạn mới nhảy vào và dùng những từ ngữ nặng nề, làm những người như mình không thể không lên tiếng.

Vì đây là một diễn đàn, có sự góp ý với nhau để giúp nhau có thêm kiến thức là điều tốt, còn như bạn đang làm trò cười cho người khác đấy.

Chút góp ý. Thân ái.

Thực sự là mình không muốn đôi co với bạn nhưng bạn dùng từ bệnh ngôi sao, anh hùng bàn phím rồi sỉ nhục là hơi quá đáng rồi đấy.

Topic như thế này là rất nhiều trên diễn đàn rồi, mà chủ thớt đã lên được đây để post bài thì phải biết search Google chứ, chỉ cần gõ tình trạng lỗi lên Google là đã có rất nhiều kết quả của ketnooi.com/forum rồi, làm như vậy vào nhận được trợ giúp ngay, rất nhanh chóng mà không phải chờ đợi hồi đáp khi vào lập topic, có phải là tiết kiệm rất nhiều thời gian không?

Các thành viên khác góp ý với chủ thớt rất nhẹ nhàng, không hề có ý đả kích hay đá xoáy gì cả, chỉ có bạn mới nhảy vào và dùng những từ ngữ nặng nề, làm những người như mình không thể không lên tiếng.

Vì đây là một diễn đàn, có sự góp ý với nhau để giúp nhau có thêm kiến thức là điều tốt, còn như bạn đang làm trò cười cho người khác đấy.

Chút góp ý. Thân ái. Mình đã làm theo mấy cái topic khác, đổi lại host, dùng patch mới ... nhưng nó vẫn hiện bạn ạ. Mình mới lên hỏi thôi bạn.

Còn cái link thì thực sự là nó die rồi. Mình copy va past chứ có nhấn trực tiếp đâu.

anhclub_vnn

vào thư mục IDM thay đổi tên của IDMGrHlp thành gì cũng được :V xong ok ... bất tiện là mỗi khi khởi động vào thì nó báo thiếu file thôi

nvthiensu

Bạn đăng nhập web này để tải idmslient về cài đè vào là được

1176411_294

Thực sự là mình không muốn đôi co với bạn nhưng bạn dùng từ bệnh ngôi sao, anh hùng bàn phím rồi sỉ nhục là hơi quá đáng rồi đấy.

Chút góp ý. Thân ái. Mình có tìm vài cái rồi, làm theo họ nhưng nó vẫn hiện, mặc dù download bình thường.

Còn cái link thì nó die rồi. Mình copy paste mà chứ có bấm trực tiếp vô link đâu.

Gedaliah

Trước hết Thank các bạn đã góp ý.

Mình đã làm được sau khi cài lại IDM.

Lần sau mình sẽ chú ý hơn trong việc lập Topic.

Các chủ đề có liên quan khác