littlefrog_1712

minh moi mua dia cai pes 2012 ve cai xong thi khi khoi chay game bi bao loi nhu the nay ai biet xin giúp tay

Ladd

Máy bác có đủ cấu hình để chạy pes không đó ? @@! ong xem may tui cau hinh the nay chay dc không vay?

bethauthau_blog

Yêu cầu cấu hình tối thiểu
Code: OS: Windows XP SP3, Vista SP2, Windows 7, Windows 8.
CPU: Intel Pentium IV 2.4GHz or equivalent processor
RAM: 1GB RAM
HDD: 8GB free hard disk space
VIDEO: DirectX 9.0c compatible video card. 128MB Pixel Shader 3.0 (NVIDIA GeForce 6200 / ATI Radeon X1300 / Intel HD Graphics 2000/3000) Máy bạn cài windows xp sp mấy vậy, mình nghĩ do không đạt cấu hình tối thiểu yêu cầu.

phuhung2350

minh xai xp3 ban a ? ma may minh truoc cai fifa online2 van choi duoc bt ban a? không biet the nao nua ? moi cua cai lai windows xem thu sao nhung van không vo game duoc .van bao loi ay

lpvy2003

minh xai xp3 ban a ? ma may minh truoc cai fifa online2 van choi duoc bt ban a? không biet the nao nua ? moi cua cai lai windows xem thu sao nhung van không vo game duoc .van bao loi ay @@! bạn này tìm và tải direct 9 về cài vào ... rùi cài driver video vào nữa ... rùi chơi thử nào

mrwobjn

bác cài dotnet 4.0 coi sao,nữa là bác tìm bản cài trên mạng tải về xem cài được không,cấu hình đó quá ok mà,copy file cài đặt vào máy rồi cài xem nhé

nguyenlc07

Thiếu driver card màn hình hay trong quá trình cài đặt bị lỗi rồi, bạn remove đi cài lại từ đầu xem thế nào

minh moi mua dia cai pes 2012 ve cai xong thi khi khoi chay game bi bao loi nhu the nay ai biet xin giúp tay

Cấu hình máy bạn không đủ nhé

Các chủ đề có liên quan khác