Như tiêu đề trên mình không biết lấy ảnh từ video như thế nào. Bạn nào rảnh cắt lấy cái ảnh ở đoạn 0:13 và 0:19 giúp mình nhé. Tks

mrhoang23888

Nếu bạn dùng winxp thì có thể dùng ngay window media macker của windows để lấy ảnh bạn thích

thebao.buzzlove

Nếu bạn dùng winxp thì có thể dùng ngay window media macker của windows để lấy ảnh bạn thích mình xài windows xp nhưng hình như không có cái phần mềm đấy

xzeropillot

chắc bạn dùng windows ghost rồi, bạn thử vào đây xem sao

yox_nox

Sao các bạn rắc rối vậy.

Phím Print Screen SysRq và phím Insert, phần mềm mspaint.exe của windows dùng để làm gì.

1, để chế độ full video lên.

2, Đếm đoạn cầm chụp dừng lại, bấm phím Print Screen SysRq.

3, mở mspaint.exe (phần mềm paint của windows ấy) bấm tổ hợp phím Shift + Insert hay Ctrl + V hay chuột phải rồi chọn Paste.

4, chỉnh sửa bằng paint rồi lưu lại bằng định dạng mình cần.

meomeo_kute

Sao các bạn rắc rối vậy.

Phím Print Screen SysRq và phím Insert, phần mềm mspaint.exe của windows dùng để làm gì.

1, để chế độ full video lên.

2, Đếm đoạn cầm chụp dừng lại, bấm phím Print Screen SysRq.

3, mở mspaint.exe (phần mềm paint của windows ấy) bấm tổ hợp phím Shift + Insert hay Ctrl + V hay chuột phải rồi chọn Paste.

4, chỉnh sửa bằng paint rồi lưu lại bằng định dạng mình cần. vãi bạn phim mà bạn cũng chụp được bằng "prt sc sysrq" giỏi thật

vãi bạn phim mà bạn cũng chụp được bằng "prt sc sysrq" giỏi thật Biết thì thưa thốt, không biết thì dựa cột mà nghe.

Phím Print Screen SysRq là phím hỗ trợ chụp ảnh kinh điển của windows, bạn có thể chụp ảnh phim hay game bằng nó đó.

Các chủ đề có liên quan khác