vu_thu_tphd

Mọi người cho mình hỏi có ai sau khi update thì Office 2013 bị lỗi Powerpoint ko? Mọi thao tác trên Powerpoint 2013 đều bình thường, nhưng khi ctrl+S (hay bấm vào nút Save) là y như rằng bị lỗi "Powerpoint is not responding", ngồi chờ lâu quá tắt khi khởi động lại thì lỗi luôn cái file đang làm

Mình dùng office 2013 trên windows 8.1 (cả 2 đều có bản quyền), đang dùng bình thường không có vấn đề gì, tự dưng bật windows update rồi gặp cái lỗi khá khó chịu này. Không có thời gian để vọc vạch nên post lên đây xem có ai bị không

gnuh_gnauq

Mọi người cho mình hỏi có ai sau khi update thì Office 2013 bị lỗi Powerpoint ko? Mọi thao tác trên Powerpoint 2013 đều bình thường, nhưng khi ctrl+S (hay bấm vào nút Save) là y như rằng bị lỗi "Powerpoint is not responding", ngồi chờ lâu quá tắt khi khởi động lại thì lỗi luôn cái file đang làm

Mình dùng office 2013 trên windows 8.1 (cả 2 đều có bản quyền), đang dùng bình thường không có vấn đề gì, tự dưng bật windows update rồi gặp cái lỗi khá khó chịu này. Không có thời gian để vọc vạch nên post lên đây xem có ai bị không Bác có backup bản quyền nó lại không, nếu rồi thì cài lại cho mau bác à

heobong_sieuway

Cài lại thì dễ rồi, giờ mình muốn cùng mọi người thảo luận xem có cách nào sửa mà không cần cài lại mất thời gian thôi

mr_ten

Bạn xem lại một số phần mềm có thể ảnh hưởng (điển hình như lingoes) xem thế nào Ở trên mình đã nói là đang dùng bình thường, tự dưng sau khi bật update thì bị cái lỗi khó chịu này, tức là mình không cài thêm hay thay đổi cái gì cả, nên chắc chỉ có do windows update thôi.

phuongnam_land

Của mình xài bình thường sau khi updatae mà....có lẽ nó xung đột với soft nào rồi...office 2013 hay xung đột lắm...

comeon_babi

Thế thì chắc là chỉ có các phần mềm update thôi chứ cài mới vào thì không. Cả một đống soft thế này biết gỡ cái nào ra giờ

Bản quyền theo key mua hay activate by phone ... tất cả điều update dc .. và không mất bản quyền ... nhưng mà update nặng T.T .. mình thì không xài nhiều nên để vậy ..chả update ...

milanista2410

Xung đột với driver card rời của Sony Vaio. Mình đang dùng Sony vaio S và có nút chuyển đổi chế độ Stamina (card onboard) và Speed (cạc rời). Up lên windows 8.1 bị lỗi driver card rời, giờ chuyển sang card on thì lại bình thường

Các chủ đề có liên quan khác