xinhlaem01

Tình hình là em dùng con laptop Lenovo B560 và muốn kết nối với con TV Sony. Em mới mua cọng dây HDMI, con TV thì lắp vô được rồi, Còn con laptop thì cổng bị đóng chặt bởi một cái nắp. Không tháo ra được, hình em nó đây

Em tính dùng vậy nạy nó ra nhưng không được và làm nó trầy như trong hình ấy giờ em không biết làm sao để mở nó ra nữa, các bạn giúp em

Dùng cây kim .. chọt vào bên hong ... đẩy mạnh ra.. vứt luôn cái đậy cổng HDMI luôn .. cho rùi !!

Ko biết có nhấn mạnh vào .. đẩy cổng đó ra dc không nhỉ ?

nhocbin13579

Đẩy vào không được. Cây kim em nghĩ nó gãy mất. Với lại nếu mình làm hư cái nắp cũng chẳng s đúng không bác

Eddison

Mình nhìn thấy ở phía bên trái có cài lẫy bạn kiểm tra thử xem Mình đâm rồi nạy nó mà nó chỉ bị nảy lên như trong mình thôi chứ nó không xuy xuyển tí nào cả

truongmynga_dx

bạn cho xem model của máy xem. nhiều khi máy không có cổng hdmi thì sao, nên nhà nó mới bịt chặt như vậy !

bạn cho xem model của máy xem. nhiều khi máy không có cổng hdmi thì sao, nên nhà nó mới bịt chặt như vậy ! Mình xem kĩ rồi bạn, trên google ấy, nó mở cái cổng đó ra rồi,với lại trong thông số kĩ thuật cũng có cổng HDMI nữa.

onlylove260287

Mình nghi trong qua trình lắp ráp họ quên bỏ cái lắp đó ra, lấy que sắt lung nóng ròi dí cho nó chảy ra

Brasil

Mình nghi trong qua trình lắp ráp họ quên bỏ cái lắp đó ra, lấy que sắt lung nóng ròi dí cho nó chảy ra @@! nhỡ hư luôn cái cổng thì sao

Mình đã tìm trên mạng. và thấy rằng HDMI là 1 option trong những model của nó. có thể dòng máy của bạn không có cổng đó rồi. Vì khi sản xuất số lượng công nghiệp, họ tính dư ra cho những máy có giá trị cao hơn và bình thường cũng cùng 1 vỏ nhựa và họ thêm bớt để giảm giá thành.

Model mà mình tìm trên mạng cũng dòng máy đó nhưng không hdmi đây

minhcsg1967

Tình hình là em dùng con laptop Lenovo B560 và muốn kết nối với con TV Sony. Em mới mua cọng dây HDMI, con TV thì lắp vô được rồi, Còn con laptop thì cổng bị đóng chặt bởi một cái nắp. Không tháo ra được, hình em nó đây

Em tính dùng vậy nạy nó ra nhưng không được và làm nó trầy như trong hình ấy giờ em không biết làm sao để mở nó ra nữa, các bạn giúp em Hàng tàu này quả là bá đạo. Bác xem có phải con này không?

Laptop Lenovo B560-433028U (Intel Pentium P6200 2.13GHz, 4GB RAM, 320GB HDD, VGA Intel GMA 4500MHD, 15.6 inch, Windows 7 Home Premium 64 bit)

chức năng khác • eSata

VGA out

• RJ-11 Modem

• Camera

• Microphone

• Headphone

Nếu là nó thì không có cổng HDMI đâu mà chỉ có cổng VGA thôi nên nó hàn cái cổng đó lại chứ ai lại đánh đố người dùng thế.

Chắc hàng tàu nội địa cũng nên

Chou_Chou

Mình đã tìm trên mạng. và thấy rằng HDMI là 1 option trong những model của nó. có thể dòng máy của bạn không có cổng đó rồi. Vì khi sản xuất số lượng công nghiệp, họ tính dư ra cho những máy có giá trị cao hơn và bình thường cũng cùng 1 vỏ nhựa và họ thêm bớt để giảm giá thành.

Model mà mình tìm trên mạng cũng dòng máy đó nhưng không hdmi đây
Hàng tàu này quả là bá đạo. Bác xem có phải con này không?

Laptop Lenovo B560-433028U (Intel Pentium P6200 2.13GHz, 4GB RAM, 320GB HDD, VGA Intel GMA 4500MHD, 15.6 inch, Windows 7 Home Premium 64 bit)

chức năng khác • eSata

VGA out

• RJ-11 Modem

• Camera

• Microphone

• Headphone

Nếu là nó thì không có cổng HDMI đâu mà chỉ có cổng VGA thôi nên nó hàn cái cổng đó lại chứ ai lại đánh đố người dùng thế.

Chắc hàng tàu nội địa cũng nên

Thế là không được rồi con tv mình xài vga không được không biết cách truy cập vô

Các chủ đề có liên quan khác